[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Mình cũng đã từng làm Mega từ cái thời kỳ đầu, lúc đó thread về Mega mở ra liên tục, nói chung là luôn có nhà mới. Thế mà mấy tháng ni tình hình có vẻ đìu hiu, cái ver28 ni mình thấy tồn tại hơi bị lâu rồi nhỉ

Perfect Money payments for Monday 7th of October will be delayed 72 hours. We apologize for the inconvenience.
tạm dịch : PM bị trì hoãn vào thứ 2 ngày 7/10 trong vòng 72h. chúng tôi xin lỗi.
Mình vừa vào tài khoản đọc được cái này. Chắc yên tâm hơn tí. Mọi người đợi chờ là hạnh phúc nhé.

Mình cũng đã từng làm Mega từ cái thời kỳ đầu, lúc đó thread về Mega mở ra liên tục, nói chung là luôn có nhà mới. Thế mà mấy tháng ni tình hình có vẻ đìu hiu, cái ver28 ni mình thấy tồn tại hơi bị lâu rồi nhỉ

mình thấy tình hình mega ko ổn định lắm với số lượng mem giảm nhìu ko thích hợp tạo nhà mới - để mega ổn định hơn cái đã :)

lâu rồi mình mới quay lại Mega
cho mình hỏi soft nào giờ gõ tốt nhất vậy ?

tiếc thay cho bubu :(

lâu rồi mình mới quay lại Mega
cho mình hỏi soft nào giờ gõ tốt nhất vậy ?

tiếc thay cho bubu :(
hiện nay có vina vs asian đó ban hjhj

vẫn chưa pay k giám gõ tiếp :(

tớ mới chuyển qua gogetsome nè ! pay ổn định lắm 5p đc 1 code :rolleyes:

tớ mới chuyển qua gogetsome nè ! pay ổn định lắm 5p đc 1 code :rolleyes:
Bác đùa hả? em cũng gõ Gogetsome Day nè, chừng 10ph mới có 1 code chứ 5 ph đâu ra, :p
Đợi Mega pay xong mới gõ lại, giờ qua GGS

Bác đùa hả? em cũng gõ Gogetsome Day nè, chừng 10ph mới có 1 code chứ 5 ph đâu ra, :p
Đợi Mega pay xong mới gõ lại, giờ qua GGS
GGS open dang ky roi ha may bac

GGS open dang ky roi ha may bac
ko, nick Day là tuần trước quay lô tô ( chương trình của GGS) nên trúng thưởng, nick Night nó cũng cho Reg thoải mái, nhưng giờ nó close rồi, ko đăng ký đc nữa đâu

ko, nick Day là tuần trước quay lô tô ( chương trình của GGS) nên trúng thưởng, nick Night nó cũng cho Reg thoải mái, nhưng giờ nó close rồi, ko đăng ký đc nữa đâu
hiz, thong tin cham qua, gio moi biet :(
thank bac nhe

giờ nó ko cho đk nik day ak bác ?
Giờ nick Night hay nick Day đều ko thể đăng ký đc nữa bạn ạh. với lại overload cả ngày cũng chán lắm

thớt này của mega mà ????

Ừ, tự nhiên thớt Mega, vào bàn GGS dữ vậy... =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,845
170,907
Latest member
nhannam1205

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week