[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

lâu rồi mình mới quay lại Mega
cho mình hỏi soft nào giờ gõ tốt nhất vậy ?

tiếc thay cho bubu :(
sao tiếc thay cho bubu vậy bạn??? nói cho mình hiễu rõ hơn được không lâu rồi mình không cạp tính quay lại xài soft bubu!!!

đã cập nhật giá mới nhưng tiền thì chưa nhận được. vãi mega.

Rate tăng vui quá :D

em cần unban tài khoản mega ai giúp em với

Rate tăng vui quá :D
Rate tăng mà chẳng thấy Pay, giờ vàng load chậm, cũng ko thấy mấy bác xài PP nói gì về việc PP có nhận đc tiền trước PM ko, :(

Tiền k về là do nó chưa bán đc code ,PM veri bị block thì có thể kiếm acc khác trong 2 ngày ,pay pal limit có thể lấy PP khác pay
Bảo để hút lại mem ggs thì lại càng vô lí lượng mem mega lúc nào cũng đông kinh khủng .
Vụ tăng rate lần này tự dưng e k thấy vui tý nào :(

Tiền k về là do nó chưa bán đc code ,PM veri bị block thì có thể kiếm acc khác trong 2 ngày ,pay pal limit có thể lấy PP khác pay
Bảo để hút lại mem ggs thì lại càng vô lí lượng mem mega lúc nào cũng đông kinh khủng .
Vụ tăng rate lần này tự dưng e k thấy vui tý nào :(
Đúng, bác nói chuẩn , nó tăng Rate mà em chẳng thấy vui tý nào, đang kẹt 50$ ở chỗ nó, hix

PP em từ t4 rồi còn PM thì nó thông báo delay, có điều bây h vẫn chưa thấy nó reset. Đánh bục mặt mà reset phát về 0 là bm luôn :)

Lại giam rate rùi :cool:
Vãi bác làm mất hứng thế

PP em từ t4 rồi còn PM thì nó thông báo delay, có điều bây h vẫn chưa thấy nó reset. Đánh bục mặt mà reset phát về 0 là bm luôn :)
Mừng quá, nếu nó thanh toán PP thì còn yên tâm đc tý, cám ơn bác

mới tạo vài acc mà sao không thấy ăn ref nhỉ!!! chán ghê!!!! 3 acc bữa trc tạo dính đc 2 acc có ref! h tạo 5 acc chả dính acc nào

Theo như thông báo thì mai tiền về PM, cùng hóng nào :D

mình nghĩ là còn lâu ak. Tại nó thông báo là tuần sau bị trễ chứ hok phải tuần này. (thứ 2 ngày 7/10) mà

đệch mẹ tuần này chưa pay mà thông báo tuần sau mày điên ak!!!!!!!:mad:

Thông báo của nó là payment cho thứ 2 ngày 7/10 sẽ bị delay 72hour éo hiểu nó thông báo cái kiểu gì nữa. Tuần này thì chẳng thấy đả động gì mẹ nó

Thông báo hơi bị ngộ, Mấy thím nghĩ đi là vừa :D
Em nghỉ lâu rồi giờ đợi Pay, khổ mấy nick gần đủ minpay nữa mà ko dám gõ, đang pay ổn định thế tăng Rate xong Delay, sợ vãi linh hồn !!! :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,671
Latest member
chuhocon1200
Back
Top Bottom