[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

hướng đi là của bạn,công việc tự bạn kiếm,mình ko phải bảo mẫu,làm gì có ai đưa sẵn đâu(thật lòng đấy) ,tôi chỉ có vài lời khuyên thôi,bạn chịu thì bạn cu' để mặc vậy đi,để mac. nó bóc lột mà chỉ có vài xu trong túi,sự thật mất lòng :).
tui cg biết rứa. nhưng làm cài việc ni còn đỡ hơn đi bán cafe. sinh vien mà. nhìn vào máy đứa bán cf. 1 tháng 600k . tùi nhìn lại mình tuần tui làm cg gần dk tháng máy đứa nó làm rùi lại quyết tâm làm tiếp thoi. chứ biết răng nữa. chuyển việc khác thi phải mất công tìm hiểu. lâu tiền không thể nhiều như lúc mih gõ cap được. " người bóc lột người là chuyện đương nhiên" nhưng có ai chịu bóc lột và được quyền bóc lột thôi." đi từ bất công tiến lên công bằng" hehe

tiền về rồi vào nhận thôi các bạn ơi
Received Payment 43.62 USD from account U4750283 to account U4573298. Batch: 32548927. Memo: API Payment. Marketing Fee.

Received Payment 43.62 USD from account U4750283 to account U4573298. Batch: 32548927. Memo: API Payment. Marketing Fee.
bác làm ghê hè. tiền tuần ni hay tháng ni rứa.

tuần nay chứ, chỉ làm cap nên được có nhiêu đó

tuần nay chứ, chỉ làm cap nên được có nhiêu đó
bác thánh rùi. xin nhận e 1 lạy.. e sinh sau đẻ muộn. làm đến như bác chắc 5-7 năm nữa.hehe

từ từ làm quen là được thôi bác

bác này em chịu thua , tuần nào cũng 40 50$

up cái proof cho anh e có hứng làm việc đó mà

thầy bac có cài food rứa tui cg có hứng làm tiếp

Mà mấy pác dùng Tool gì đánh thế?, xài Asian lúc đầu vào No Capcha thì Skip qua phát Kick Out rồi Ban luôn... mẹ nó.

vãi mega khôn thật , tiền về chưa hết, mấy acc ref chưa thấy process gì :eek:
có bác nào tiền chưa về hết ko

Hàng đã về hjhjjh Payment Received: 27.7 USD from account U4750283 to account U3218273. Batch: 32550205

Last edited:
PP vẫn chưa thấy pay, load thì như sên :rolleyes:

hướng đi là của bạn,công việc tự bạn kiếm,mình ko phải bảo mẫu,làm gì có ai đưa sẵn đâu(thật lòng đấy) ,tôi chỉ có vài lời khuyên thôi,bạn chịu thì bạn cu' để mặc vậy đi,để mac. nó bóc lột mà chỉ có vài xu trong túi,sự thật mất lòng :).

hu cứ vô lôi kéo người khác hoài nhe heheh :D
tình hình cap dạo này rate thê thảm thật

tui cg biết rứa. nhưng làm cài việc ni còn đỡ hơn đi bán cafe. sinh vien mà. nhìn vào máy đứa bán cf. 1 tháng 600k . tùi nhìn lại mình tuần tui làm cg gần dk tháng máy đứa nó làm rùi lại quyết tâm làm tiếp thoi. chứ biết răng nữa. chuyển việc khác thi phải mất công tìm hiểu. lâu tiền không thể nhiều như lúc mih gõ cap được. " người bóc lột người là chuyện đương nhiên" nhưng có ai chịu bóc lột và được quyền bóc lột thôi." đi từ bất công tiến lên công bằng" hehe

mn chuyển qua cái khác thì đương nhiên phải ngâm cứu mà bạn bỏ tí thời gian thôi đâu có gì là nhìu
hu nói đúng đó nên tự thân tìm hiểu để lấy kinh nghiệm chứ đừng cậy vào người khác :)

Last edited:
Vẫn chưa thấy nó trả tiền PP :(

pro nào giúp mình với, lúc sập LR change về PM mà kick nhầm vào paypal, vẫn để đc TK U.... mà nó ko báo lỗi, cứ cập nhật, giờ gõ nick đó xong ko lấy đc tiền nhìn lại mới thấy TK PP, hic

lâu rồi không thức khuya cạp cạp.
hôm nay không ngủ được dậy gõ.
hiz. mới mở ra (s bubu nhé) nó band tất cả acc lun. bị lỗi kickout.
ko hiểu tại sao????

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom