[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

sao các bác biết nó sell cạpcha giá nào thế ? em chả biết gì cả :(
Bởi vậy mới biết tụi admin các dự án nó hạ rate thê thảm mới biết nó bóc lột sức lao động a em như thê nào mà

nhớ ngày này 1 năm về trước rate min của mega là 0.75 :(
nhớ ngày này 1 năm về trước giá LR cũng ko thảm như PM bây h :((

Bởi vậy mới biết tụi admin các dự án nó hạ rate thê thảm mới biết nó bóc lột sức lao động a em như thê nào mà
thế bác xem giá nó bán captcha ở đâu thế cho mình xem miếng :)

cho hỏi MG còn pay wa perfect money ko vậy mọi người.
Có cậu, vào trang đăng ký là nó cho cái lựa chọn PM mà

thế bác xem giá nó bán captcha ở đâu thế cho mình xem miếng :)
ở chính cái trang gõ cạp chứ ở đâu bác, pm yahoo tui chỉ cho biết, nhưng biết cũng chẳng để làm j hehehe. chỉ thoả chí tò mò thui bác ạ.

mình chứ sợ nó pay wa PM chậm thôi cậu :D
À, chậm nhưng vẫn có $ là được mà. Lo cam quýt chứ lo gì chậm bạn?

ohm vậy an tâm làm lại captcha r` :D kì này làm kiếm tiền mua acc ggs tự gõ lên ruby típ :))

ở chính cái trang gõ cạp chứ ở đâu bác, pm yahoo tui chỉ cho biết, nhưng biết cũng chẳng để làm j hehehe. chỉ thoả chí tò mò thui bác ạ.
pm yahoo ko thấy trả lời !

pm yahoo ko thấy trả lời !
Sorry, Mình đi ra ngoài công chuyện, giờ mới về nè. Đã pm chỉ cho cậu rùi đó.. hehe

Các bác cho hỏi, trước e có yêu cầu thanh toán qua PP nhưng chỉ gõ đến >1$ rồi bỏ, giờ e muốn làm tiếp và muốn thanh toán qua PM có được không?

Mới có thứ 2 mà :D
xong rùi bác. làm nhiều quá ngu mẹ rùi. mất trí nhớ. lao lực nếu một ngày các bác không thấy tui comment nữa thì đã ra đi rùi. hehehe.......he

thiệt tình mà nói các bác đừng làm cho mega nữa,ai nói ko gõ lấy gì mà ăn,thì gõ cho trang này càng bán sức khỏe mà ko có cái để ăn nữa nhé,tìm trang khác đi hay tìm việc khác hoặc học hành cái gì đi
admin nội cái ko cho fake ac method thì đã biết rồi
admin đòi nhớ tên mới cho change ac
admin ban nhất cư đạn bay để xù
rate tệ hại
theo mình được biết 1000 captcha=3$ chứ ko phải 2,5 nhóe,bye đi coi yuri sub của em :p

thiệt tình mà nói các bác đừng làm cho mega nữa,ai nói ko gõ lấy gì mà ăn,thì gõ cho trang này càng bán sức khỏe mà ko có cái để ăn nữa nhé,tìm trang khác đi hay tìm việc khác hoặc học hành cái gì đi
admin nội cái ko cho fake ac method thì đã biết rồi
admin đòi nhớ tên mới cho change ac
admin ban nhất cư đạn bay để xù
rate tệ hại
theo mình được biết 1000 captcha=3$ chứ ko phải 2,5 nhóe,bye đi coi yuri sub của em :p

bạn có cái việc chi ngồi nhà mà kiếm ra tiền dk không giới thiệu anh em. chứ bạn nói rứa thì tụi này cg chịu.

bạn có cái việc chi ngồi nhà mà kiếm ra tiền dk không giới thiệu anh em. chứ bạn nói rứa thì tụi này cg chịu.
hướng đi là của bạn,công việc tự bạn kiếm,mình ko phải bảo mẫu,làm gì có ai đưa sẵn đâu(thật lòng đấy) ,tôi chỉ có vài lời khuyên thôi,bạn chịu thì bạn cu' để mặc vậy đi,để mac. nó bóc lột mà chỉ có vài xu trong túi,sự thật mất lòng :).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week