[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Mega mấy hnay chắc giở quẻ gì rồi, kick kinh quá :mad:

Mới bị Banned 1 acc 2$ vãi Kick... =))

Các bác cho e hỏi là mình phải pay 3$ rồi mới được nhận 10$ ref, sau đó nếu ko cap nữa thì có được nhận 10% nữa ko?

nếu $ ref bạn đủ min 3$ thì sẽ dc pay nhé, nếu ko gõ nữa thì đương nhiên là ko dc % ref nữa gòi :|

hôm nay vào thì thấy 1 ac gần 4$ lâu rồi của mình bị chuyển qua số pm khác,cũng đã rất cẩn thận mà chỉ vì 1 phút lơ là vừa đọc truyện và coppy cái U thành cái ID của nó,tưởng đã pay lâu rồi,hôm nay buồn buồn log vào thì thấy trống trơn,lơ ngơ bật cái acc mega ra thì thấy you had added wrong account of perfect,cũng chẳng biết đổi sau,đã gởi ticket mà thấy dễ cúng lun quá.MÓA CÁI TAY

Thế nghĩa là khi ref pay e sẽ được + $ luôn hay khi e pay mới dc + $

khi bạn gõ các ac con đủ min và dc pay thì sau khi pay xong các ac con nó sẽ + 10% ref vào ac chủ - khi 10% ref đạt min 3$ sẽ dc pay

khi bạn gõ các ac con đủ min và dc pay thì sau khi pay xong các ac con nó sẽ + 10% ref vào ac chủ - khi 10% ref đạt min 3$ sẽ dc pay

Vậy là khi các acc ref pay tổng cộng 30$ là acc chủ dược pay luôn kể cả khi acc chủ không gõ hình nào?

Sao nó bảo acc chủ phải gõ mới dc ăn 10% ref ???

Vậy là khi các acc ref pay tổng cộng 30$ là acc chủ dược pay luôn kể cả khi acc chủ không gõ hình nào?

Sao nó bảo acc chủ phải gõ mới dc ăn 10% ref ???

ac chủ ko cần gõ nhe bạn chỉ để nhận 10% ref thôi :)

Cho mình hỏi hiện giờ mấy pác gõ Tool gì ấy?

co bac nao uban giup minh voi lien he yaoo:thienthantuyet9349 tk cac pro giup do

mình gửi ticket unban đợi cả sáng nay ko thấy Mega trả lời, có pro nào gặp vậy ko?

rate mega độ này thê thảm quá nhỉ? :oops:

mình gửi ticket unban đợi cả sáng nay ko thấy Mega trả lời, có pro nào gặp vậy ko?
Coi lại coi làm đúng qui trình chưa, sau khi submit phải reply thêm lần nữa nó mới open ticket dc. Xong thì đợi khoảng hơn 24h là có kết quả, nhớ vào account trên typersupport đừng chờ mail, mình chờ mail mãi ko thấy lúc vào thì nó unban lâu rồi :D

1.4 là thế nào. Nó sell 2.5/1000 ấy chứ. Bán thì cao vô đối, để rate thì thấp, lại còn hay ban để hưởng lợi nữa chứ.
sao các bác biết nó sell cạpcha giá nào thế ? em chả biết gì cả :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,613
170,722
Latest member
CrissCrossedNet
Back
Top Bottom