• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

các pro cho minh hỏi là đăng kí thằng này có cần dùng mail thật ko nhỉ? Tại mình thấy dùng mail giả vẫn đăng kí đc nhưng ko bít là có bị anh hưởng gì sau này ko
Không có ảnh hưởng gì đâu bạn, chỉ có đăng ký dùng làm tên đăng nhập thôi. Mật khẩu không đổi được, Payment không đổi được, vậy thì đâu có sợ gì đâu, đừng để cho ai biết pass của bạn rồi vào phá là đc rồi

còn 2 ac mỗi ac 2$ =4$ và vài cái lẻ tẻ 0,6 0,5$ nữa nè,ai mua bán lun 2$ tổng cộng hết
ai mua inbox hén

Có bác nào nhận được PM tuần này chưa nhỉ :binhsua09:

Received Payment 10.21 USD from account U4750283 to account U5752777. Batch: 30140673. Memo: API Payment. Marketing Fee.

Đã nhận dc xiền :binhsua07:

PM tiền đã về :binhsua15:

Vâng của mình cũng đã về :D

The amount of 7.16 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4750283->U3211860. Memo: API Payment. Marketing Fee.. Date: 08:16 06.08.13. Batch: 30139457.

load chán vãi ra ik... speed tầm 19 thì nên log bao nhiêu acc nhỉ

:binhsua07: thằng này vẫn chiến tốt à hỏi nguu tí sài chung 1 PM cho all account đc k

Mình thử đăng ký theo cách cũ nhưng không được ?
Mới đăng ký 10 acc và 10 cái PM :binhsua12:, cuối tuần chuyển tiền đuối, mất một đống phí

Mình thử đăng ký theo cách cũ nhưng không được ? Mới đăng ký 10 acc và 10 cái PM :binhsua12:, cuối tuần chuyển tiền đuối, mất một đống phí

sao lại ko dk. tui ms đăng ki khi bữa được mà.

Hic. Sao tiền của tôi vẫn chưa thấy đâu vậy nè =((((((((((((

tiền về, mua được 2 thùng mì :binhsua07:

Mình thử đăng ký theo cách cũ nhưng không được ?
Mới đăng ký 10 acc và 10 cái PM :binhsua12:, cuối tuần chuyển tiền đuối, mất một đống phí

vừa thử vẫn dk dc chung 1 PM nha cậu :binhsua11:

cho mình hỏi là làm sao chỉnh PM thông báo qua email vậy các friends?

https://perfectmoney.is/notify.html
vào link này check vào Receipt of funds (nhận tiền) và Account withdrawal (sent tiền đi).

Last edited by a moderator:
7H PM tiền vẫn chưa về. U5 . Có ai giống tui hem. Về trễ 1 cách lạ thường @@

Các thánh thật là pro đó, tạo cái acc pp cho no pay tự động xem có bao giờ thiếu k0? đừng có mà dùng linh tinh chỉ để nhận $ mega thôi rồi đem mà bán. k0 thì rút bank thì càng tốt. :binhsua12:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,134
171,223
Latest member
thitrunganhvn88

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom