[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

The amount of 8.52 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4750283->U4254520. Memo: API Payment. Affiliate Payment.. Date: 00:13 08.08.13. Batch: 30370482.

Ref về luôn. Em chạy qua pix núp lùm rùi các bác ợ. Rate nhìn bùn quá. Mong vô năm học sẽ lên lại. 1 mùa hè thảm não @@

Received Payment 35.07 USD from account U4750283 to account U5387688. Batch: 30365475. Memo: API Payment. Marketing Fee.
pay roi nha' cac bac
Bác share anh em cách làm với, một acc mà sao bác làm được nhiều $ , em thấy nó load như rùa bò

Mega giờ phải gõ phân biệt ký tự Hoa-Thường hả các cậu:binhsua52:

Mega giờ phải gõ phân biệt ký tự Hoa-Thường hả các cậu:binhsua52:
Gõ thường hết cậu , mega mà bắt phân biệt hoa thường thì chắc không ai thèm làm cho nó nữa :binhsua48:

sao tự nhiên log vào PM ko dc nữa bà kon, nó ko gửi mã PIN vào mail ko đăng nhập dc, có ai bị vậy ko?

mình cũng bị :(:binhsua46:
bấm resend cho nó send lại pin, tầm 5 6 lần là có pin, rồi vô tắt cái security đi

- - - Updated - - -

Cho tớ hỏi ngoài lề xíu : Mục tuyển ref đâu rùi thế nhỉ? sao lại k thấy rồi?
đây nhé bạn
http://mmo4me.com/forumdisplay.php?54-Captcha-Referrer

Your account will be permanently suspended if this situation persists. Your account will be reopened in 07-08-2013 12:55:10 PM Server Time. dem qua lam no bj loi nay la sao co aj biet khong gjong nhu kjeu chan soft ay nhung lam 1 hoj 1 tieng moi khoa:binhsua48:

Your account will be permanently suspended if this situation persists. Your account will be reopened in 07-08-2013 12:55:10 PM Server Time. dem qua lam no bj loi nay la sao co aj biet khong gjong nhu kjeu chan soft ay nhung lam 1 hoj 1 tieng moi khoa:binhsua48:
Có thể mạng chậm time out hoặc gõ sai liên tiếp, lí do thứ nhất hay gặp hơn, hoặc do soft

Bác share anh em cách làm với, một acc mà sao bác làm được nhiều $ , em thấy nó load như rùa bò

1ACC sao lam dk từng đó tiền được. chắc đánh nhiều cái dồn lại đó chứ

toàn chữ bác sĩ vậy trời

rứa là đi toi một tk . không còn càm mà ăn nữa.

Ban ngày rate 0.5$/1000code oải thật :binhsua46:

rứa là đi toi một tk . không còn càm mà ăn nữa.
Sao mà bị ban vậy bác, t gõ lụi miết không biết có sao không nữa

rùa nước bơi bơi bơi giật lùi cuối tuần rồi nên nó vậy tốt nhất qua chiên qlink đi bác chứ mega không khả quan nữa đâu :binhsua166:

mềnh làm cả tháng mega giờ mới được 1 acc đủ minpay !:binhsua45:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,774
Latest member
shamsham

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week