[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

vậy đợi vina fix sever xong dùng vina đi bn, mình đã thử và làm rất ngon. 3 id load tiền lên thấy ghiền lun (speed t ít hơn bạn nhìu)

Vấn đề laoding nhanh ko pải do sotf mà là do server megatyper ,mình có gõ nhiều soft rùi ,nếu server mega mà chậm mà login soft nào thấy loading nhanh thì chủ soft đó có nhét acc vào .Mình đã kiểm tra sô lương gõ 1 ngày tai web của mage và thấy sô lượng captcha ở soft gõ nhiều hơn ,ko tin bạn kiểm tra rồi sẽ rõ .:binhsua172:

Vấn đề laoding nhanh ko pải do sotf mà là do server megatyper ,mình có gõ nhiều soft rùi ,nếu server mega mà chậm mà login soft nào thấy loading nhanh thì chủ soft đó có nhét acc vào .Mình đã kiểm tra sô lương gõ 1 ngày tai web của mage và thấy sô lượng captcha ở soft gõ nhiều hơn ,ko tin bạn kiểm tra rồi sẽ rõ .:binhsua172:
zụ này mình không biết nữa, cũng nghi ngờ lắm . Hôm bữa làm kolo trên soft vina , thấy hao mất 100code/1000, mới đâu nghi vina nhét acc vào kolo soft, sau ngẫm lại mới thấy là kolo thì lặp code nhiều mà tính code mỗi lần mình enter thì soft sẽ tính 1 submit, cũng có thể là hụt do chỗ đó.
Mà hình như một số captcha gõ sai, sever bỏ qua cho mình không tính là sai. Mình làm bên Qlink gõ sai quá trời mà nó tính sai ít hơn rất nhiều.

Mình chưa kiểm chứng cái số lượng web và soft như bạn nói nhưng soft vina nhanh hơn soft khác là đúng vì bác vina lấy Nguồn captcha từ FAST SLOVE IMAGE nên 1 acc có thể load đến 2 captcha bạn ợ

Đúng vậy thường thì mấy thánh làm soft nhét vài acc captchatypers .qlink .kolo .có rất nhiều thánh gõ captcha và chủ soft cần vài chục mã của mỗi người thui thì cũng đươc cái auto captcha rùi còn j nữa . :binhsua172:Vì thế soft free có nhiều người dùng chủ soft rất vui :binhsua172:

Last edited by a moderator:
hix load chậm vầy chắc không đủ tiền mua mì gói ăn rồi :binhsua153:

các pro cho minh hỏi là đăng kí thằng này có cần dùng mail thật ko nhỉ? Tại mình thấy dùng mail giả vẫn đăng kí đc nhưng ko bít là có bị anh hưởng gì sau này ko

mega gõ không cần phân biệt hoa thường phải không các huynh :d

các pro cho minh hỏi là đăng kí thằng này có cần dùng mail thật ko nhỉ? Tại mình thấy dùng mail giả vẫn đăng kí đc nhưng ko bít là có bị anh hưởng gì sau này ko

ko sao nha bạn chỉ xài mail thật khi reg ac bằng cổng thanh toán Paypal thôi nha

mega gõ không cần phân biệt hoa thường phải không các huynh :d

không cần phân biệt đâu

Announcements

Forum statistics

Threads
420,859
172,935
Latest member
Sun1011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week