[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Thông báo vs ae là xiền đã về túi :p

CMN tụi ch chết .. má rate lên 1.0 là dành nhau làm .. mạng load như c .. làm con không bằng lúc 0.7 .. Khốn Nạn

Tăng rate mà load chậm như thế...mua boost còn chả đc...ko tăng còn hơn :(

Haiz có ai chưa được reset không của mình còn chưa được reset gì cả vẫn cứ như cũ :(.Đến nản :(

Last edited:
Mình có 1 acc cũng vậy, ko thấy hiện tượng gì

cũng chính vì như vầy mà mình tuyên bố khai tử megatyper..mem làm rùi ôm 1 cục check lên check xuống rùi lên máu lúc nào k biết. hjhjh

Bác lập thread mới đi, xem nó có pay đều đều cho anh em ko, thế này đói nhăn răng :D:D:D
Em còn tầm hơn chục nick mà ko làm nổi với cái tình hình load và kick thế này, :confused::confused::confused:

ok để lập thớt mới coi nó có khá hơn ko hay xập luôn :cool:

thánh cứ chém em. hjhjh

tui nêu bia có phải là thánh đâu:confused:

thằng trùm kick Mega, mới gõ 1 code mà nó kick luôn là sao, và lại ban 1 nick 2,8 nữa, hix:confused::confused::confused:
Hôm qua gửi vé unban thì chưa thấy mail support của nó về nữa :eek::eek::eek:
Lâu lâu về nhà cũ mà tình hình thế này lại phải đi bụi thôi, :(:(:(

Cho mìnhh hỏi tý. Xài soft asian mà ấn start là nó báo No conection. Please update...... Mình update xong rồi cũng bị lại lỗi tương tự ai giúp mình với!

Cho mìnhh hỏi tý. Xài soft asian mà ấn start là nó báo No conection. Please update...... Mình update xong rồi cũng bị lại lỗi tương tự ai giúp mình với!
Mở lên cậu chờ nó update khoảng 1 phút sau đó bạn mới nhấp vào START thì nó mới chạy.

sao vẫn chưa reset máy bác nhỉ , cả tuần trước nó vẫn im re vậy . phai ticker no paid ak :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom