[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

có bác nào dùng soft đánh mega mà thấy nó submit chậm không .. do sever mega bị gì hả .:mad:
Chậm là do tại thời điểm đó code ít, hoặc mega nó tắt chức năng boostpack, sáng nay lúc 6h mình vào trang chủ kiểm tra không thấy có. Bây giờ lại bình thường rồi.

các bác dùng soft # có sao ko em dùng xuân đức bị kicked liên tục
cũng bị đây X( mà đanh làm connect thêm acc nữa thì soft bị lỗi out luôn, tức ghê :-w

Cho mình hỏi có ai bị như mình không nhỉ. Tối qua mình xem thi thấy có 3.2$ trong tài khoản giờ vào còn có 2.5$.
Tối qua cố gắng cày cho đủ min mà giờ bị trừ thế này nản quá. Ai gặp trường hợp này giải thích giùm mình với. pro @thachthao

Last edited:
Sao nó hay tắt bootpack thế nhĩ

load chậm quá!

nãn toàn tập lúc nhanh lúc chậm

sao mình nó chưa pay ref nữa nhỉ ky vậy có cần đánh user ref lên 3$ ko ta sao ko thấy đồng nào về hết vậy trời

hiện đang có tình trạng các acc đủ min tuần gòi bị rs về 0 và dòng chờ paid cũng chỉ có con số 0 nhé
a e và check acc đi, nghi mega đang lỗi db

hiện đang có tình trạng các acc đủ min tuần gòi bị rs về 0 và dòng chờ paid cũng chỉ có con số 0 nhé

nó còn thiếu tui 20$ chưa trả nè. thằng nay lúc này sao sao đó. đòi nợ nó riết chai mặt

Dòng chờ paid ở chỗ nào thế bạn? Mình cũng vừa làm đủ min lần đầu nó rs mà ko biết check thế nào

Mega đang điên, kick liên tục, lag nữa :(

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,409
Latest member
longdk2303
Back
Top Bottom