[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Tk mega này đang lập chiến lược rules à.. chả hỉu s cứ bị rules cái tội un...software :(..đang làm bt tự nhiên có acc bị rules :(

Cả nhà đêm qua có bị kick out liên tục hoặc baned luôn ko .EM dùng soft XĐ 1 phát chỉ trong vòng 30" 5 tài khoản trong bộ sưu tập MỀ GÀ của em đã ra đi vĩnh viễn. Khiếp cái soft quá :( , soft ASIAN thì vẫn đang bảo trì T_T

Má...toàn bị Un-...Software..chán vãi..đánh nhanh cũng bị.haìz

Asian nó ghi bảo trì 1 thời gian dài mà, té qua XĐ mà chơi, :D
Chưa dính lỗi kick do soft bao giờ, chỉ sợ Mega nó pay random thôi
Bạn gõ thế nào mà ko bị kick do soft nhỉ?. Hay là do mạng..mình ping đến megatyper thì lên đến 200 mấy..:(

Chả hỉu s mà cứ bị kick do soft hoài..chưa đầy 2h mà nó kick 6 acc 15p rồi..ko dám đánh :(

Lỗi kick soft em cũng bị, mà gõ trên web hẳn hoi vẫn bị dinh nhé :)) Ảo thôi rồi :confused:
Mình toàn bị kick vì mấy lỗi mistake hay time out..., trước giờ mình chưa bị kick hay ban do soft, :D:D:D
Sáng nay gõ mỗi nick hơn 500code chưa thấy bị kick nick nào nữa, còn hôm trước đc vài code nó đã kick rồi, tính thằng Mega này hơi thất thường :p:p:p
Sợ mỗi cái pay trễ của nó thôi :oops::oops::oops:

Mình toàn bị kick vì mấy lỗi mistake hay time out..., trước giờ mình chưa bị kick hay ban do soft, :D:D:D
Sáng nay gõ mỗi nick hơn 500code chưa thấy bị kick nick nào nữa, còn hôm trước đc vài code nó đã kick rồi, tính thằng Mega này hơi thất thường :p:p:p
Sợ mỗi cái pay trễ của nó thôi :oops::oops::oops:
Mình thường làm trên soft ASIAN và chưa bị khóa vĩnh viễn tk nào từ lúc mới làm, chỉ thỉnh thoảng mới bị kick out do mỏi quá :D
Nhưng hôm qua chuyển qua soft của XĐ thì ối zời ơi , 5 tk đã ra đi vĩnh viễn, còn các tài khoản còn lại chỉ log vào thôi đã bị kick -outs :( ,

Mình thường làm trên soft ASIAN và chưa bị khóa vĩnh viễn tk nào từ lúc mới làm, chỉ thỉnh thoảng mới bị kick out do mỏi quá :D
Nhưng hôm qua chuyển qua soft của XĐ thì ối zời ơi , 5 tk đã ra đi vĩnh viễn, còn các tài khoản còn lại chỉ log vào thôi đã bị kick -outs :( ,
Mình trước cũng làm Mega trên asian, nhưng giờ nó bảo trì lâu quá, cũng từng bị ban nhiều rồi :confused::confused::confused:
Đợt này làm trên XĐ hôm trước cũng 1 code nó kick luôn đó, có lẽ đúng ngày nó kick khủng ( cmt hôm qua mình có post hình đó ) :eek::eek::eek:
Nhưng sáng nay gõ rất tốt ko bị kick out hay ban gì cả, cái này có lẽ do hệ thống Mega quyết định chứ ko phải do soft:D:D:D

Mega thả code BS rồi :(...mấy code ko thấy bấm esc thì bị kick "dont know" còn bấm code dể tránh nó thì bị "un-..software" :(

Mega thả code BS rồi :(...mấy code ko thấy bấm esc thì bị kick "dont know" còn bấm code dể tránh nó thì bị "un-..software" :(
Mấy code đó thì mình ko lo vì toàn là code quen tay rồi gõ cũng bình thường. Mình chỉ sợ là vừa login vào thì .... :)) baned + kick out :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom