[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

lorencia92

Junior
Reactions
18
MR
0.000
Bác thachthao nhận unban đúng không ah.
Bác giải thích hộ em lỗi này và xem có unban được không với. Đen quá, trong đấy còn 2,91$.

Bác thachthao nhận unban đúng không ah.
Bác giải thích hộ em lỗi này và xem có unban được không với. Đen quá, trong đấy còn 2,91$.
Lỗi này unban đc, Mega ban chưa rõ lý do thì ghi thế này, bạn gửi mình ID vào inbox mình, ko cần pass nhé, :)

baned tạm thời thui. keke
Nick ra khơi luôn rồi đấy bác, :p

Last edited:
nó complete từ 7/2 thì nhanh tay lên các bác, biến cái mail ID Mega thành mail thật mà xác nhận ticket với chụp ảnh màn hình gửi file cho nó, để sau 72h kể từ thời điểm complete thì có ticket cũng vô nghĩa, nó thà chết ko pay ( luật cũ còn ko rõ giờ sao ) >.<
Trừ khi nó lỗi cả hệ thống rồi tự sửa tự pay (có 1 lần mình bị vậy rồi ko ticket cũng trả bù tuần sau ), chứ dính vài acc lẻ coi chừng nguy hiểm chết người
Nick mình thì chưa cái nào thèm process luôn dù đã gõ xong lâu rồi , tiền chưa về , :(
Còn ông anh mình thì complete hết rồi mà tiền cũng chưa về ,:mad:
hình như Mega điên rùi, >.<

lightk

Junior
Reactions
8
MR
0.000
mình nghỉ cap khá lâu r, h quay lại thấy phần boostpack hơi lạ, ý nghĩa của nó thì cũng hiểu rồi nhưng có ai đã bỏ tiền ra mua sử dụng thử chưa cho mình xin ý kiến với

danhmay24h

Staff member
Moderator
Trusted 4
Reactions
3,921
MR
27.405
$782.68
Services
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Có ai nhận đc tiền chưa? Bác nào nhận đc tiền la to lên cho anh em biết nhé, sốt ruột quá
1 vé để xác nhận chưa đc Megatypers Pay. :(

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
Có ai nhận đc tiền chưa? Bác nào nhận đc tiền la to lên cho anh em biết nhé, sốt ruột quá
Lỗi này unban đc, Mega ban chưa rõ lý do thì ghi thế này, bạn gửi mình ID vào inbox mình, ko cần pass nhé, :)

Nick ra khơi luôn rồi đấy bác, :p
good,mình chưa chủ động ad friend ai từ hồi mới vào ,cho mình ad friend bạn nhé :)

good,mình chưa chủ động ad friend ai từ hồi mới vào ,cho mình ad friend bạn nhé :)
Vâng bạn, rất vui đc bạn add, bạn đổi avatar liên tục nên lúc nãy mới nhìn ko nhận ra,( quen dòm avatar trước nick sau ) :D

.
.
.
Mega điên rùi, gửi yêu cầu thanh toán mà nó cứ gửi trả vé này :​
Dear User,
As you might have noticed, there is a message on your screen stating that we tried to send your payout but your ACCOUNT is either LIMITED OR INCORRECT. Please, get in touch with Perfect Money so they can activate your account and then you can start receiving payouts from us.
We will be waiting for your reply.
TyperSupport.
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
* The use of additional software to decode images is not allowed. Its use is penalized with the suspension of your account without payment.
* If you have been banned because of BOOBYTRAPS or RECAPTCHA, your account will not be unbanned.
Mà cái TK PM này của mình đã verify, vẫn chuyển tiền đi đi lại lại bình thường, nó cũng từng Pay tới cả chục lần cho mình mà giờ báo sai hay limit , thua Thánh Mega :(

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back