[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

bạn thật là một người bạn tôt luôn giúp đỡ cho newbie năm mới chúc bạn được nhiều may mắn và sức khỏe tốt và bình an nhé

Cám ơn bạn đã quá khen, mình cũng chúc bạn và mọi mem mmo trong năm nay mạnh khoẻ và gặp nhiều may mắn
Mega rate tốt mà sao thread vắng hoe thế này nhỉ?

P/s : Bạn cần gì cứ inbox mình reply như lúc trước nhé, ở đây cập nhật tình trạng load, pay của Mega, post bài ko đúng nội dung coi chừng dính Rule, thân ! >.<

Cám ơn bạn đã quá khen, mình cũng chúc bạn và mọi mem mmo trong năm nay mạnh khoẻ và gặp nhiều may mắn

P/s : Bạn cần gì cứ inbox mình reply như lúc trước nhé, ở đây cập nhật tình trạng load, pay của Mega, post bài ko đúng nội dung coi chừng dính Rule, thân ! >.<
TC mà nhìn giống BTC vãi @_@, xém tí bỏ offers qua megatypers =))

Vì ai cũng đi cày do rate cao nên vắng đó hì

Bạn danhmay24h cũng sell PM á?
Hì, ừ mình sell thôi chứ không mua hay kinh doanh gì, sợ vi phạm pháp luật hì

Mọi người trả lời giúp mình với!!!
Mình ko dám khẳng định nhưng 2 năm miệt mài với Mega thì thấy rate tăng vọt vào thời điểm lễ Tết và mùa đông, sang hè rate thảm nhất, còn cụ thể ngày nào tuần nào nó giảm thì chưa rõ, nhưng rate Mega ko có chuyện sẽ tăng luôn đâu, dự là đc 2 tháng là nhiều rồi lại xuống, nguyên 1 năm qua rate 0,45 Min và 0,85 Max rồi, giờ rate cao ai capt thì nhiệt tình đi, >.<

Mình ko dám khẳng định nhưng 2 năm miệt mài với Mega thì thấy rate tăng vọt vào thời điểm lễ Tết và mùa đông, sang hè rate thảm nhất, còn cụ thể ngày nào tuần nào nó giảm thì chưa rõ, nhưng rate Mega ko có chuyện sẽ tăng luôn đâu, dự là đc 2 tháng là nhiều rồi lại xuống, nguyên 1 năm qua rate 0,45 Min và 0,85 Max rồi, giờ rate cao ai capt thì nhiệt tình đi, >.<

Đôi khi nó cũng tùy hứng, thấy mọi người chán nản và có dự án mới ( hoặc có dự án thu hút đông người làm hơn) thì nó lại tăng rate theo giờ để kéo member ấy mà. Còn thường thì ít việc mà nhiều người làm thì nó giảm, nhiều việc mà ít người làm thì nó tăng. :p

ad cho mình vài ac với bạn thanh thảo đẹp gái quơi :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,763
172,830
Latest member
Huuloc14112000

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week