[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

cái đó mình đọc rồi,nhưng ý mình là nó có ra đúng 800cap/h hay kô, hay mua xong lại kô có cap để gõ hoặc là ra chậm kô đủ 800 cap/h, và ai dùng rồi hoặc quen thuộc rồi thì cho mình xin ý kiến + đánh giá@@

mình ID chủ va ID ref cùng 1 vị , từ trước tới giờ toàn gõ ID ref , chưa go ID chủ sợ nó phát hiện không thanh toán thì chet . ma thay tiec 10% qua , khong biet sao !

cái đó mình đọc rồi,nhưng ý mình là nó có ra đúng 800cap/h hay kô, hay mua xong lại kô có cap để gõ hoặc là ra chậm kô đủ 800 cap/h, và ai dùng rồi hoặc quen thuộc rồi thì cho mình xin ý kiến + đánh giá@@
tất nhiên là đủ 800 capt/h trừ khi full sp ( khi bạn gõ nhiều acc )

Mình cũng 2 tuần rồi chưa có xu nào, $ còn nguyên trong balance :(
Mà cũng còn đỡ thảm hơn ông anh, anh ấy thì complete hết rồi mà cũng chẳng có đồng nào trong PM , >.<

Đệt..cái ref chưa chịu pay nữa :(

Tiền capt em còn chưa đc Pay mà bác hóng Ref nữa :(
Xù thì chắc ko ( ý kiến cá nhân thôi chứ ko dám khẳng định ) vì em nghĩ Mega cũng lên bờ xuống ruộng sau bao nhiêu lần,bị cheat, change payment.... cả cú sập LR cũng ko đi thì giờ đang yên lành sao lại ra đi như thế , >.<

Đã ai đc Reset có lich sử 7/2 mà chưa được Pay như mình chưa? Dính cực nhiều ID luôn. Ai có thông tin về tình hình pay của megatypers hãy comment lên cho mọi người theo dõi nha:(

Đã ai đc Reset có lich sử 7/2 mà chưa được Pay như mình chưa? Dính cực nhiều ID luôn. Ai có thông tin về tình hình pay của megatypers hãy comment lên cho mọi người theo dõi nha:(

có em nè đại ka... dính chưởng 1 acc 3.04$

Đại ca chắc dính cả chục củ vụ này rồi, Group quá mạnh mà delay 2 tuần mất rồi :(

có em nè đại ka... dính chưởng 1 acc 3.04$
Ôi dính nhiều thế. Anh dính thì thôi rồi. 2 group 1 cai gan 3000 ID thì biết dính đến mức nào híc. Thông báo dừng megatypers thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,750
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week