• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MEGA update ver. 27] Update tình hình load + pay

đm đm :binhsua105: mạng VNPT như cái ML ấy, cứ vừa oánh đk cái là Rs moderm :(( cứ tn ăn ban là chắc :((

cho xin cái tình hình đi c b....."tối load nhanh như gió....nó tiễn vài cái kick out...sợ e này ko pay...vào đây hỏi cho chắc....":))

Mega rate cao thì cứ y như rằng load chậm vãi cu't... chắc học theo mấy cụ Mác Lê, giải bài toán sản xuất giá trị thặng dự. Chưa kể ban vô tội vạ để bù lại số tiền đã mất. Recatcha mình xin unban trước giờ nó vẫn cho, giờ thì ticket chục vé vẫn im re. Lượn Qlink rate thấp cho đỡ đau.

cho hỏi cái mega bây h` pay qua pm có bị delay nữa ko vậy

Tiền chưa thấy đâu cả...

Tiền ơi sao lâu thế không chịu về bên ta...

Ngóng hoài, ngóng mãi thôi!

:m147::m147:

You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.
AI giúp e với

bác nào có kinh nghiệm chiến contest share anh em phát :binhsua02:

@khanh: bị ban vĩnh viễn rồi còn giúp gì nữa chắc đánh sai nhiều quá hả

You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.
AI giúp e với
ticket về cho nó nhờ unban thôi còn chờ j nữa:binhsua90:

Bác hiểu thế nào là kinh nghiệm k?? kinh nghiệm để ăn top 1,2 đó :binhsua90:

với cái load rùa bò này thì bắt buộc phải chơi thôi =.=

AI giúp e với

lỗi body traps ko thể unban chia bùn cùng cậu

p/s các rule đều dc up tại #1 nên đọc trước để bít có un dc ko nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,980
Latest member
Phamthi21
Back