[MEGA update ver. 27] Update tình hình load + pay

Load chậm quá.................

mấy bác ơi, có bác nào bị như em không , em gõ trên web luôn thì load rất nhanh nhưng khi xài bubutyper 2.0 thì load cũng nhanh nhưng khi đánh xong enter thì nó submitting rất lâu rồi mới ok, làm mấy bữa này đánh toàn bị kickout liên tục ? Có bác nào biết khắc phục không chỉ em ạ :binhsua04:

mấy bác ơi, có bác nào bị như em không , em gõ trên web luôn thì load rất nhanh nhưng khi xài bubutyper 2.0 thì load cũng nhanh nhưng khi đánh xong enter thì nó submitting rất lâu rồi mới ok, làm mấy bữa này đánh toàn bị kickout liên tục ? Có bác nào biết khắc phục không chỉ em ạ :binhsua04:
soft lỗi hay sao ế, e vẫn dùng bt

cho mình hỏi vấn đề là mình đã tham gia contest nhưng khi làm mình chuyển sang soft vina gõ, nhưng đến hết giờ mình đăng nhập vào web xem thì ko có thông báo mình thua hay win gì cả... có ai tham gia qua rồi chỉ giúp giùm nhaz ..cám ơn

Bạn tham gia contest phải thực hiện trong phần "Image Solve" chứ không phải "Image Solve Faster" mà Vina soft thì get image từ phần Faster cho nên bạn không được tính số image đã làm trong contest nhưng bù lại bạn lại được tính tiền cho chúng. Mình nghe nói dùng soft Bubu thì đc. Mình nghĩ Tunvit get từ Image Solve. Chưa test thừ.

:binhsua01::binhsua01:

Bạn tham gia contest phải thực hiện trong phần "Image Solve" chứ không phải "Image Solve Faster" mà Vina soft thì get image từ phần Faster cho nên bạn không được tính số image đã làm trong contest nhưng bù lại bạn lại được tính tiền cho chúng. Mình nghe nói dùng soft Bubu thì đc. Mình nghĩ Tunvit get từ Image Solve. Chưa test thừ.

:binhsua01::binhsua01:

thks nhaz :binhsua78:

chưa pay :(((((((( đây là những id cuối cùng , pay xong tạm biệt captcha lun

rùa quá h sao ta???????????? có hôm nay thức đc tí để chiến mà ntn :((

hnay load chậm quá ngủ sớm đi ace
khi nào load nhanh ai thông báo với nha

Last edited by a moderator:
7 acc speed có 16 vãi cả hàng load lúc chậm lúc nhanh @@

Hôm nay tính ngủ lun tới sáng mà 2h30 giật mình dậy , h` ph ải chịu cảnh rùa bò thế này :binhsua85:

6id speed 14.. speed thay đổi liên tục... bị kick out liên tục gần đủ min kô dám cap nữa vớ vẩn ăn ban lại phải đợi 2 ngày .. thôi đi ngủ lúc khác cap vậy.. @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,708
Latest member
Bsmvn777
Back
Top Bottom