[MEGA update ver. 27] Update tình hình load + pay

mem chuyển wa pix hết hay sao mà pix load chậm mà mega thì nhanh :(

Chuẩn rồi bạn ơi,anh em zô gõ contest làm rạng danh nước nhà nào,lập nick VNam... deeeeeeeeeeeeeee
contest này ăn chán bỏ mợ.
đêm ăn 1 lần đc khoảng 2,5 ~ 3$ là maxx cmnr.
nhớ cái thời contest nhất ăn hết.
ăn em nó gần 2 tuần phê vl.
đêm nào cũng đc 30$ ~ .

contest này ăn chán bỏ mợ.
đêm ăn 1 lần đc khoảng 2,5 ~ 3$ là maxx cmnr.
nhớ cái thời contest nhất ăn hết.
ăn em nó gần 2 tuần phê vl.
đêm nào cũng đc 30$ ~ .

thời buổi cam quýt và bão bùng thì phải để nó gỡ gạc lại chứ bạn,2,5~3$/giờ mà bạn nói chán,1 đêm 30$ thì 1 tháng cũng nhiều tiền rồi,giàu lên nhờ contest thì đừng nên chê nó chứ bạn

mấy bác cũng siêng mega wa nhỉ, gõ toàn bi banned ^^

thời buổi cam quýt và bão bùng thì phải để nó gỡ gạc lại chứ bạn,2,5~3$/giờ mà bạn nói chán,1 đêm 30$ thì 1 tháng cũng nhiều tiền rồi,giàu lên nhờ contest thì đừng nên chê nó chứ bạn
-cái đợt e ý vừa ra thôi.
-:v.. chứ giờ làm đệt gì nổi 1 đêm 30$..

ai được pay tuần này chưa nhỉ ?

load siêu rùa...................:binhsua85::binhsua85:

Pác ctrung nên thêm cái lỗi Abuse của tui vào nữa..xin unban k đc... :)
Với lại bị band chưa chắc đc pay..tui có acc >4$ lúc còn delay khi bị band nó ko reset acc đó.. :)

các bác cho em hỏi, em đánh mega bằng ct bubutyper mà sao hay bị account 've kickout thế, điểm hình như bây giờ, em đánh chỉ ESC 3 lần mà nó lại kick out 6 lần, mỗi lần 3 acc , hết 3 acc này tới 3 acc kia, trong khi em chỉ ESC có 3 lần :binhsua85:

các bác cho em hỏi, em đánh mega bằng ct bubutyper mà sao hay bị account 've kickout thế, điểm hình như bây giờ, em đánh chỉ ESC 3 lần mà nó lại kick out 6 lần, mỗi lần 3 acc , hết 3 acc này tới 3 acc kia, trong khi em chỉ ESC có 3 lần :binhsua85:

cái này 80% do mạng của bác rồi,có thể là mạng chập chờn lúc disconected thì kick out thôi,hoặc do gõ chậm không kịp,ping của mega cũng xấp xỉ 1 s tùy vào từng mạng,nên enter trước 1.5 s cho chắc

trời ơi rùa rùa vô đối. chán chết, vinacaptcha soft mà vẫn bị rùa thiết là chán mà

Load nhanh hay chậm là do mạng chứ đâu phải do soft các bác cứ đổ oan ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom