• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
cái vụ mail pp phải trùng mail đăng kí ở đâu nói vậy ? lúc reg có thấy nó chú thích đâu hay chỉ cá biệt với những người muốn change từ lr sang pp thôi ? ( mình reg mới )

Bạn change mail PP khác với ID nó báo lỗi k ch0 change

hic. post nhầm topic
các bác cho em hỏi rate nó lại giảm như cũ rồi ah, hôm qua tầm này được 1$/1k mà giờ đã xuống 0,75. có đúng ko ạ. nản quá:(

nó giảm liên tục, thi thoảng nó câu mem đó mà

cái này nó ko cho change từ đầu nhé

hic. post nhầm topic
các bác cho em hỏi rate nó lại giảm như cũ rồi ah, hôm qua tầm này được 1$/1k mà giờ đã xuống 0,75. có đúng ko ạ. nản quá:(

Ban ngày 0.75$/1k là ngon rồi =.='

không biết rate mới này được nhiêu ngày nhỉ. Mong nó ko xuống nữa ko thì cạp đất :dapdau:
Mà không biết pp no verify nó có pay ko vậy mọi người?

Last edited by a moderator:
ai đổi qua paypal rồi cho cái hướng dẫn dùm mình, sao updat pp hoài mà nó vẩn báo lổi :(( không đổi được pp vậy?

PiX ngon thế sao ko ai làm ta. Pix chấp nhận WMZ

mega nó ko add thêm PM àh, ế quá ko ai làm nó tăng rate thì phải

PP verified là dễ nhất trong các thể loại verified rồi mà mấy bác còn ngại :| add mỗi cái tk visa vào là xong . Ko very thì nó ban chả cần lí do bựa lắm :binhsua29:

PRO NÀO GIÚP MÌNH VỚI..hiện tại mình đang đánh mega 7 acc mổi acc là 1 tk pp...mà tk pp ko có tk visa thì có nhận được tiền từ mega ko vậy

các bác cho em hỏi, giờ các bác gõ 1 acc trên site hay dùng soft gõ nhiều acc ạ. gõ trên site 1 acc thì nó load chậm quá, còn gõ nhiều thì ko có pp để withdraw. cho em hỏi nếu dùng CODE invite thì khi acc ref gõ, tiền sẽ được cộng vào acc chủ ko ạ. tks các bác

PP verified là dễ nhất trong các thể loại verified rồi mà mấy bác còn ngại :| add mỗi cái tk visa vào là xong . Ko very thì nó ban chả cần lí do bựa lắm :binhsua29:
Vấn đề ở đây ko phải là lười veri mà là ko có thẻ Visa hay Master để veri bạn à.

PRO NÀO GIÚP MÌNH VỚI..hiện tại mình đang đánh mega 7 acc mổi acc là 1 tk pp...mà tk pp ko có tk visa thì có nhận được tiền từ mega ko vậy

chỉ cần tạo 1 acc pp rồi add 7 mail phụ zô rồi tạo acc mega , $ 7 acc về 1 pp , vẫn nhận dc tiền nhá bạn , nhưng hên xiu bị limit thì gở limit mới chuyển tiền dc , gỡ limit bằng visa hoặt bằng cmnd , bằng lái xe cũng dc ,có visa thì rút về thẻ mỗi lần rút phí là 3$ , còn ko thì bạn bán cho mấy thằng exchang 19k/1$

chỉ cần tạo 1 acc pp rồi add 7 mail phụ zô rồi tạo acc mega , $ 7 acc về 1 pp , vẫn nhận dc tiền nhá bạn , nhưng hên xiu bị limit thì gở limit mới chuyển tiền dc , gỡ limit bằng visa hoặt bằng cmnd , bằng lái xe cũng dc ,có visa thì rút về thẻ mỗi lần rút phí là 3$ , còn ko thì bạn bán cho mấy thằng exchang 19k/1$
không có bill điện nước chính chủ.
gỡ = niềm tin ấy.

- - - Updated - - -

Vấn đề ở đây ko phải là lười veri mà là ko có thẻ Visa hay Master để veri bạn à.
không có thì đi làm 30' có cái visa rồi

xem hướng dẫn ở box pp rồi ra ngân hàng đăng kí cái. Mà very thì vẫn có khả năng bị limit :binhsua24:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back
Top Bottom