• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
Ko kịp minpay rồi thiếu những 0.5$ nữa @@

- - - Updated - - -

up cho ai giúp :binhsua23:
reset sáng t2, sáng t3 thì pay bạn nhé

Giúp em với

Em thay tài khoản LR bằng PM thì nó báo There was a problem with the data supplied! trong khi những tài khoản khác thì thay đổi bình thường. Bác nào có cách nào giúp em ko. Ngoài ra em có 2$ làm bên captcha2cash, nhưng ko có payza. bác nào mua 2$ đó giá bao nhiêu thì nói em nhé, thằng đó nó ko cho thanh toán qua WM vói PM mà phải qua Payza

chán vkl, tiền éo có lại lười làm :binhsua23:

Em thay tài khoản LR bằng PM thì nó báo There was a problem with the data supplied! trong khi những tài khoản khác thì thay đổi bình thường. Bác nào có cách nào giúp em ko. Ngoài ra em có 2$ làm bên captcha2cash, nhưng ko có payza. bác nào mua 2$ đó giá bao nhiêu thì nói em nhé, thằng đó nó ko cho thanh toán qua WM vói PM mà phải qua Payza

bác inbox ID + PM tui add thử xem dc ko
trên 4r cũng có 1 bác bị thế tui thử mãi ko dc - tui nghĩ do mail của mấy bác bị code nó bắt là ko đúng cấu trúc email

Mình đk PM ID chủ cùng vs ref rồi sao h :| có được pay $ ko mọi người ? (ko cần tiền ref cũng đk ) :(

Mình đk PM ID chủ cùng vs ref rồi sao h :| có được pay $ ko mọi người ? (ko cần tiền ref cũng đk ) :(
Thử xem tuần này coi sao đã , ID con pay chung thì chắc rùi còn ID ref ko bik có pay ko :D

sao chưa reset nhể, đã bác nào đc reset chưa:binhsua20:

giờ này rs gì. ở #1 có ghi hết mà

:binhsua57:Đã kết thúc 1 tuần làm việc mệt mõi mong tuần mới ace mega kiếm được nhìu $ hơn :binhsua57:

Last edited by a moderator:
đang hóng tiền bác àh, ko biết pm có hoạt động được ko nữa, thiệt là sót ruột chưa từng sai pm lần nào

đang hóng tiền bác àh, ko biết pm có hoạt động được ko nữa, thiệt là sót ruột chưa từng sai pm lần nào

gì mà hóng $ sớm thế :binhsua24: vừa rs mà tối nay mí có pay

nó mở lối pm chưa mấy bác,em cúng bên pp nhiều $ rồi nên giờ thấy pp em lơ đẹp lun

nó mở lối pm chưa mấy bác,em cúng bên pp nhiều $ rồi nên giờ thấy pp em lơ đẹp lun
pm có rồi, nhiều acc chung 1 PM cũng đc nhé :D

H này vào nick vẫn im hơi lặng tiếng chưa process gì hết trơn :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,102
171,186
Latest member
tuongcongo

Most discussed of week