[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
mấy bạn cho hỏi mega reset code vào thứ 2 hay là thứ 3 vào lúc mấy giờ vậy

mấy cái capt dài dài 3-4 từ mà có khoảng cách giữa như " i'm going ..." " play and shares" gì gì ấy gõ sao vậy mấy thím
cũng thắc mắc cái này, mình đánh cách ra hết ko biết có đúng không .các bác cho hỏi luôn cách phân biệt i viết hoa và chữ l với ( lờ ) 2 cái y hệt nhau luôn. gõ mega chỉ 90% không thể lên được nữa... 1 lúc sau nó - 1 đống $:binhsua32:

cũng thắc mắc cái này, mình đánh cách ra hết ko biết có đúng không .các bác cho hỏi luôn cách phân biệt i viết hoa và chữ l với ( lờ ) 2 cái y hệt nhau luôn. gõ mega chỉ 90% không thể lên được nữa... 1 lúc sau nó - 1 đống $:binhsua32:
:-?
i hoa là nó ko có cái đuôi ở cuối còn chữ l là có cái đuôi, viết thử ra giấy = nét chữ bt là nhận thấy ngay
Ko thì post cái ảnh lên, code chữ bóng, mình chỉ cho :-?

tức là i hoa nó thẳng 1 đường như này l còn chữ L nó có gạch ở dưới đít chứ gì :-? thế còn code có 3 4 câu ( hey friend im going ) thì đánh như nào

Mấy cái loại giống nhau thì nghĩ sao đánh vậy chứ còn ngồi mà đoán thì hết thời gian:binhsua20:

thì cũng phải phân biệt chứ đánh bừa thì vừa tốn công vừa không được gì :-?? 1 lúc sau nó trừ tiền nhìn ức vãi

Load chậm quá.................

sao mình ấn nút update payment nó cứ hiện lỗi "This change requires additional verification. Please contact typer support!" hả các bạn

sao mình ấn nút update payment nó cứ hiện lỗi "This change requires additional verification. Please contact typer support!" hả các bạn

Bạn log out ra rồi vào lại và làm update lại nhé!
chú ý điền đúng acc và passs

Hơn 1 tuần chỉ ăn và ngủ k0 làm gì cả. :binhsua23:

Lúc nào mà chẳng có rùa :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member