[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
e có 1 email đk pp nhưng đã bị limit bh muốn add email đó vào acc pp khác có đc ko ợ, e làm mấy lần nó bảo chờ mấy tiếng nữa quay lại mà add email khác đc luôn

nhiều ý kiến khác nhau quá, đọc khó hiểu không đỡ được, có pro nào đã chuyển thành công nhiều acc thì ghi 1 bài hướng dẫn cụ thể giúp anh em với...

add đc wmz ko mấy bạn , mà add đc chắc 1 tài khoản 1 wmz quá :D
pp phí cao quá , mình đầu hàng ;)

paypal thì mình tạo được, các email vẫn còn giữ, mà chưa giám add, vì không biết rút tiền về atm thế nào, các trang exchanger thì k thấy mua paypal, lớ ngớ nó limit paypal lại khốn khổ khốn nạn :-s
Rut ve bank luon bac, mat co 60000 +25000 VND 1 lan thoi, hihihi

Toi chuyen tu sang va no cung paid tu sang roi, co nhung DK sau la chuyen duoc ne:
1. acc pp phair trung voi acc mega. Chi vay thoi la ok
2. them toi da duoc 7 mail phu vao acc pp chinh, tu do ta co them duoc 7 acc mega nua.ok ne
3. luc no paid thi nhan duoc cong don vao 1 acc pp chinh. bac k0 chiu doc gi ca :binhsua117:

mega có hiện tượng neo tiền ko tra hay sao vậy ta add paypal tu 5h sáng tới giờ ko thấy đồng nào vậy ta, chắc tới t6 mới có pay wa

thế mấy cái mail pp phụ có fair cf ko bác, mà mình thấy hình như có thể remove mail phụ của pp được, nếu remove mail phụ thay mail khác vào rồi đăng kí mega thì có được ko vậy?

chả bik làm s nhận đc thanh toán ............... pro nào ticket gửi nó thanh toán qua wm với pm đi :((
vừa mất 1 tháng lương giờ mất thêm 1 tuần nữa chắc móm

Giờ chỉ có 1 cách...cách bạn tạo 1 PP chính...ver hay unver thì tùy..sao đó add thêm 7 cái mail phụ là đc 8 acc.( Hoặc đk cái PP trùng với mail reg Mega)
Dồn khoảng 1 tháng các bạn with về 1 lần..(cái này hơi lâu)
Dùng 8 acc đó để làm Mega..tránh các tình trạng bị band..
Muốn lấy lại số tiền từ các acc cũ....thì tạo 1 cái PP nữa..nhưng tốt nhất nên ra ngoài Net tạo...hoặc fake IP cố định...
Rồi add mail phụ để cho mega nó pay các acc cũ..sau đó send qua Acc PP chính...
P/s: ý kiến riêng của tui...ko biết có hiệu quả ko? Vì mình còn mấy acc của thằng bạn nữa nên phải làm vậy. Nếu solo thì khỏe rồi
Cái này sẽ khó đối với các bạn Newbie :( Thật buồn vì Mega lại chơi vậy.!

tình hình là add xong hết rồi ngồi đợi mega pay thôi, nhưng để có tiền về thì hơi bị phiền... fee cao, rate thấp, trans lâu...
ko biết sau vụ này còn bao nhiêu ng cap mega đây...

mệt mỏi quá! dù sao phải nói LR là cổng đc dùng nhìu nhất! muốn dep vào trang nào cũng dễ! bán nhanh gọn trong 5s! PP thì cứ suốt ngày lo limit, bán thì lo ăn scam, đã thế còn chờ người mua quá mệt, rate thấp! Mong nó add WMZ vào!

tạm thì hoặc k add nick paypal vô mega, hoặc là nghĩ mega đình công đợi nó có cs tối ưu hơn thôi

hồi trước có wmz thì nó lại đổi sang lr, hi vọng giờ nó mở lại chứ add pp kiểu này 1 tuần ko limit thì uổng lắm, fee cao nữa:(

kiểu này nhiều acc thanh toán chung 1 acc PP chưa verify chắc dễ ăn limit quá :binhsua123:
ít dùng PP nên làm biến verify mong là lâu nay nó dễ tính hơn rồi

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,854
172,930
Latest member
newbenew

Most viewed of week