[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
Các bạn login vào mega của các bạn
vào payment thì nó hiện cái khung thay đổi thành paypal đó
các bạn tick vào ô paypal
rồi điền mail pp vào, sau đó điền acc và pass mega vào dòng dưới cùng
sau đó update là đc
cho chắc ăn thì cái mail PP của các bạn phải trùng vs mail mega nhé
ai lập mail mega ảo mà k lập đc mail pp thì đành chịu thôi
mình không update đc! nó bảo có vấn đề dữ liệu gì đó :(. mai trùng pp

các pro mega đâu hết rùi ra giúp a e vượt bão nào. LR ra đi móm rồi thêm vụ này chắc tèo lun

bạn ko lập đc mail PP thì bó tay rồi ko ai giúp đc rồi
trừ khi nó cho ticket đổi sang pp khác

Trước toàn đăng kí = mail ảo bh thì vỡ mồm rồi, bọn mega củ chuối thật, sao k thêm PM hay WMZ mà lại thêm pp trùng mail mega :binhsua80:

add thêm mail vào PP mình có cần xác nhận từ mail đó ko mọi người! id của em là mail thật nhưng quên pass mail cũ hết rồi ....

mega làm thế này thì chết hết.
do cái vụ change lr nên bữa nay nó làm gắt, id nào thì mail pp đó, chắc ăn, ko lo 1 pp add nhiều id nữa.
anh em đình công vài ngày là nó thay đổi thôi mà :))

co phai nguyen nuoc minh lam no dau ma dinh cong la xong. sao hom nay nha mega dong duc vay nhi, bác woonhine mua pp k0, e vua dc mega no paid ne ma so limit qua k0 dam rut ngay

có 1 đống acc mega chưa rút đc đây :(

Trong cái rủi có cái may! Mình có 1 acc tạo WU! đủ 3$ mà bị mega khóa không cho update LR! tới h vẫn nằm yên đó! hôm nay tìm đc pass mail đó và add đc Paypal ... hehe cứ tưởng mất luôn acc đó rồi chứ !!! *vui vui* .... nếu như reset hôm qua rồi thì tuần sau nó mới pay đúng ko? mình định gõ thêm đây :binhsua112:

móa 3$ của bạn đổi lại cả hệ thống LR sụp đổ mà kêu vui à
Ủa mình vui 1 phần là lấy đc 1 acc đã bỏ công ra gõ! LR mình cũng bị thiệt hại! chả lẽ phải ngồi khóc à! 3$ đối vs mình là nhìu đấy! lấy đc thì mình vui! còn mình có đụng chạm gì bạn ko nhỉ?

paypal thì mình tạo được, các email vẫn còn giữ, mà chưa giám add, vì không biết rút tiền về atm thế nào, các trang exchanger thì k thấy mua paypal, lớ ngớ nó limit paypal lại khốn khổ khốn nạn :-s

Mọi người cho mình hỏi soft bubu có gõ được mega không?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,922
173,003
Latest member
tienlen09

Most viewed of week

Most discussed of week