[MEGA update ver. 22] Update tình hình load + pay của MEGA

điếu 1 : mega chấp nhận nhé . lưu ý inv này được lấy từ user ko trùng với acc con .
điều 2 : ref cùng ip cho 1 tỷ acc cũng được yêu cầu khác địa chỉ ip của acc chủ
điều 3 : id chủ và id con ko được cùng lr . còn các id con được củng lr nhé
bạn ơi cho hỏi nếu id chủ và con trùng LR thì bị sao vậy.. vì mình lỡ tạo trùng rồi h đổi hok đc :binhsua18:

bạn ơi cho hỏi nếu id chủ và con trùng LR thì bị sao vậy.. vì mình lỡ tạo trùng rồi h đổi hok đc :binhsua18:
nếu trùng LR thì pm yahoo chữ ký mình giải quyết cho

điếu 1 : mega chấp nhận nhé . lưu ý inv này được lấy từ user ko trùng với acc con .
điều 2 : ref cùng ip cho 1 tỷ acc cũng được yêu cầu khác địa chỉ ip của acc chủ
điều 3 : id chủ và id con ko được cùng lr . còn các id con được củng lr nhé

inv này đc lấy từ User này không trùng với acc con nghĩa là sao bạn :) Giải thích rõ giúp mình tý nhé.
Với 1 vấn đề nữa :) Mình ở trọ, nếu như mình qua máy phòng khác để Ref acc con thì có bị coi là trùng IP vs acc chủ (đc đký ở phòng mình) không? Thanks

Last edited by a moderator:
nếu trùng LR thì pm yahoo chữ ký mình giải quyết cho
tình hình là em có 5 acc me ga mà có tận 4 acc cùng chung 1 LR và cùng với acc chủ! vậy làm sao đây bác! mà mail em là mail giả ko phải mail thật :(

Bác có biết cách unban ko! em gõ soft BUBU nên kickout hoài bị ban! h qua XD có vẻ ổn hơn
Dùng soft bubu thì bạn vào thiết lập, kích hoạt chế độ tự động gửi để tránh bị ban nha :)
Bấm vô mấy cái mũi tên ở bên phải để ra phần thiết lập :D

LEm có thiết lập nhưng nghe nói mega có capt load cho thgian gõ 5s hay s đó, những capt đó tính thgian trên soft sẽ sai

siêu chậm,3id sp 15,còn 1 cái thiếu 0.7 nữa mới đủ min mà thế này từ giờ đến sáng sao đủ đc :(((((((((((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom