[MEGA update ver. 22] Update tình hình load + pay của MEGA

We have detected some unusual activity in your account and we have been forced to suspend it. You have probably been suspended by using UN-AUTHORIZED SOFTWARE with our system, or by abusing the system in any other way. Your account will be permanently suspended if this situation persists. Your account will be reopened in 07-03-2013 02:10:11 PM Server Time.
cái đây là sao nhỉ ??
e bị cảnh cáo cái này :m020:
A em biết nguyên nhân nào dẫn tới nó không ?

4 acc ful speed nha bacs nho thank ak :binhsua07:

- - - Updated - - -

We have detected some unusual activity in your account and we have been forced to suspend it. You have probably been suspended by using UN-AUTHORIZED SOFTWARE with our system, or by abusing the system in any other way. Your account will be permanently suspended if this situation persists. Your account will be reopened in 07-03-2013 02:10:11 PM Server Time.
cái đây là sao nhỉ ??
e bị cảnh cáo cái này :m020:
A em biết nguyên nhân nào dẫn tới nó không ?
hình như có ai đăng nhập song song với acc của bác thì phải

mình bỏ thằng pro cũng tầm 3-4 tháng r..h quay lại làm k biết đc k.vì mình vẫn đăng nhập và gõ thấy n vẫn đc..k biết n pay cho k nhỉ..vẫn 3$ thứ 3 pay à các pro????????

vì megatyper gõ soft XUÂN ĐỨC VÀ BUBUTEAM ,Cái nào gõ tốt nhỉ ,tình hình em dùng bubuteam gõ ,nó thỉnh thoảng đứng lại ko loading ,nếu tắt,hoặc tạm dừng lại thì banner acc luôn ,bác nào gõ XD Có gặp tình trạng như ở soft BUBU ko ,cho e tình hình bên XUÂN ĐỨC các bác .

mình bỏ thằng pro cũng tầm 3-4 tháng r..h quay lại làm k biết đc k.vì mình vẫn đăng nhập và gõ thấy n vẫn đc..k biết n pay cho k nhỉ..vẫn 3$ thứ 3 pay à các pro????????
ai trả lời hộ e phát...............:binhsua10:

mega và qlink là anh em mà.
nó quy định thế nào thì you gõ vậy thử hỏi nó có ban ko?
mình hồi trước hay bị ban vì gõ cheat nhiều.
bữa này ko cheat nữa. gõ đàng hoàng. chẳng bị band tí nào.

mega và qlink là anh em mà.
nó quy định thế nào thì you gõ vậy thử hỏi nó có ban ko?
mình hồi trước hay bị ban vì gõ cheat nhiều.
bữa này ko cheat nữa. gõ đàng hoàng. chẳng bị band tí nào.
mega gắt hơn Qlink rất nhìu!
1 là hay bị kick out
2 là ban thì gỡ cũng mệt! xưa h gõ qlink chưa bao h bị baned

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week