[MEGA update ver. 22] Update tình hình load + pay của MEGA

tự nhiên giờ này gõ toàn bị lặp code rùi đơ lun nhỉ ,3 id speed 19 nhé các ma đêm

There are currently 9 users browsing this thread. (5 members and 4 guests)

sallby,
baomap,
minhthanh1994,
nambontn11,
sh8389

đông gớm :m021:

Tiêu rồi mọi người ơi, mega đã chính thức ra tay, hôm nay bị baned 3 acc vì cái tội dùng soft gõ

We have detected some unusual activity in your account and we have been forced to suspend it. You have probably been suspended by using UN-AUTHORIZED SOFTWARE with our system, or by abusing the system in any other way. Your account will be permanently suspended if this situation persists. Your account will be reopened in 09-03-2013 05:56:59 PM Server Time.

Tiêu rồi mọi người ơi, mega đã chính thức ra tay, hôm nay bị baned 3 acc vì cái tội dùng soft gõ

We have detected some unusual activity in your account and we have been forced to suspend it. You have probably been suspended by using UN-AUTHORIZED SOFTWARE with our system, or by abusing the system in any other way. Your account will be permanently suspended if this situation persists. Your account will be reopened in 09-03-2013 05:56:59 PM Server Time.

lâu rùi bạn ơi, nó khóa 10p rùi mở lại

:m098: load ngon lắm - 3 acc speed 21.5 :m098: không dám oánh nhanh banned đi chơi - thôi cứ tà tà ngày trên 5K code cũng đủ sống

:m098: load ngon lắm - 3 acc speed 21.5 :m098: không dám oánh nhanh banned đi chơi - thôi cứ tà tà ngày trên 5K code cũng đủ sống

hiện giờ thì load như lết rùi.3id còn sp 9 thôi :m021: thuj cò kiếm đêm vậy đủ rôi,đi ngủ nào các chiến hữu :binhsua16:

hiện giờ thì load như lết rùi.3id còn sp 9 thôi :m021: thuj cò kiếm đêm vậy đủ rôi,đi ngủ nào các chiến hữu :binhsua16:

:m190: chém làm gì -hiện tại vẫn oánh speed 18 trở lên mà - load gọi như là thỉnh thoảng delays thôi à :m020: dm mega sao mà trừ tiền ác vl vậy

:m190: chém làm gì -hiện tại vẫn oánh speed 18 trở lên mà - load gọi như là thỉnh thoảng delays thôi à :m020: dm mega sao mà trừ tiền ác vl vậy
:binhsua12:thằng người rừng trở về từ cõi chết =)) lâu k thấy vác mặt vào mega hôm nay lạ à nha

:binhsua12:thằng người rừng trở về từ cõi chết =)) lâu k thấy vác mặt vào mega hôm nay lạ à nha
:m190: thứ 1 - tôi không biết bạn là ai
thứ 2 - nói chuyện với clone chết đi chơi
thứ 3 - tôi oánh mega từ lúc mới ra nhé - và vẫn đang còn đánh -
thứ 4 - mega bạn biết nhiều bằng tôi không - ( trừ việc unbaned ) - tôi oánh mega speed hiện tại giờ này trên 15 đó - với cả mega chẳng bao giờ banned acc việc dùng soft nhé đối với tôi ( :m131: chỉ bị banned hết sạch chục acc cũ vì cái tôi acc lâu và % thấp nên nó baned hết sạch à ) :m131: xem lại đi nhé -

Update tình hình sáng 10/3:

FPT, XD, 5 acc, 6 Ngón

híc bị ban hết 3 acc rồi! có cách nào unban nhanh ko mọi người
Đăng ký thêm 3 acc nữa khi bị kick hay bị gì đó mà chưa khóa thì đừng làm gì nữa lấy 3 acc khác ra làm. Hôm sau lấy lại 3 acc kia ra làm tiếp.

pà kon cho mình hỏi tý. Mình muốn Ref một vài user nhưng nghe nói về trùng IP gì đấy. Vậy cho mình hỏi:
1. Mình Ref nhiều user cho cùng 1 Code Inv được không?
2. Ref nhiều User con cùng địa chỉ IP (khác IP với User chủ) được không?
3. User chủ vs User con trùng LR đc không (nếu áp dụng cách lập nhiều User cùng LR)?
Thanks ạ. :)

Đăng ký thêm 3 acc nữa khi bị kick hay bị gì đó mà chưa khóa thì đừng làm gì nữa lấy 3 acc khác ra làm. Hôm sau lấy lại 3 acc kia ra làm tiếp.
Híc mình bị ban vĩnh viễn rồi! kick out!

pà kon cho mình hỏi tý. Mình muốn Ref một vài user nhưng nghe nói về trùng IP gì đấy. Vậy cho mình hỏi:
1. Mình Ref nhiều user cho cùng 1 Code Inv được không?
2. Ref nhiều User con cùng địa chỉ IP (khác IP với User chủ) được không?
3. User chủ vs User con trùng LR đc không (nếu áp dụng cách lập nhiều User cùng LR)?
Thanks ạ. :)

điếu 1 : mega chấp nhận nhé . lưu ý inv này được lấy từ user ko trùng với acc con .
điều 2 : ref cùng ip cho 1 tỷ acc cũng được yêu cầu khác địa chỉ ip của acc chủ
điều 3 : id chủ và id con ko được cùng lr . còn các id con được củng lr nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week