[MEGA update ver. 21] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
- Rùa ................................wherever

ôi đệt thằng mega...sáng làm tới 3.2$ rồi vậy mà log vào nó trừ còn 2.999999$ ..haxxxx...gõ có mấy chục code mà làm gì sai tới mức đó trời...đã vậy hôm nay hạ rate xuống nữa...peak hour giờ chỉ còn 1.2$ thay vì 1.4$...chắc bye mega quá...

ôi đệt thằng mega...sáng làm tới 3.2$ rồi vậy mà log vào nó trừ còn 2.999999$ ..haxxxx...gõ có mấy chục code mà làm gì sai tới mức đó trời...đã vậy hôm nay hạ rate xuống nữa...peak hour giờ chỉ còn 1.2$ thay vì 1.4$...chắc bye mega quá...
bị trừ tiền hả bác :binhsua47:

bị trừ tiền hả bác :binhsua47:

đó giờ vẫn trừ thê thảm vậy ấy bác à...để ý lần nào gần tới giờ đóng min pay là nó trừ mạnh tay lắm...ghét kinh khủng..thọt mất bữa sáng với ly cà phê T_T

rate vẫn thế mà mình có thấy thay đổi gì đâu

nó nhảy như lambada ấy bác à...trồi sụt còn kinh hơn giá vàng giá xăng ấy...đêm hqua code trước 1.2$ code sau 1.4$ =)) chả biết đường nào mà đỡ

cho mình hỏi là bây giờ mình tạo 20 ạc ở nhà và 1 ạc chủ group ở ngoài net!
vậy mình có thể lấy invite của ạc chủ ngoài nét và ghép 20 ạc ở nhà mình lại thành 1 group dc ko vậy ?
và cho em hỏi là khuya khoảng 1h thì 10 ID speed nhiu vậy mội người !

:binhsua50:Mega không cho ghép ID làm group được nha pro. Ra ngoài net tạo ID chủ lấy Invite về nhà tạo 20ID điền Invite đó vào là ok thôi:binhsua57:.

Mega bây giờ nó hứng khi nào thì nó load nhanh thôi. Không có thời gian cụ thể đâu:binhsua172:Nhiều khi 10ID ngồi ngắm rùa thôi :binhsua169:Mà Pro lo làm pix đi qua đây hóng hớt làm gì:binhsua168:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,668
172,720
Latest member
hero1299

Most viewed of week

Most discussed of week