[MEGA update ver. 21] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
anh em tư vấn cho mình bàn phím nào gõ chữ không phát ra tiếng động và cực nhẹ, mình cảm ơn. Mình cũng chọn được 2 loại, mà không biết chọn loại nào
+ [h=1]Logitech Ultra Flat - Dark Shine[/h]+[h=1]Logitech K120[/h]Nên chọn loại nào và còn loại nào ngon hơn không, đánh ngon được rồi, không phải chơi game , thanks all!!:binhsua166:

số 1 gõ êm hơn số 2..số 1 là dạng phím mỏng, hành trình phím ngắn hơn số 2 nên gõ mềm hơn, ít tiếng gõ hơn...có điều gõ capt nên mua loại phím thường thôi, dễ gõ hơn vì để tay lên có cảm giác phím hơn (ý kiến cá nhân)...với lại nên chọn loại có phím Enter dạng cổ điểu là hình chữ L để tiện bấm hơn..tui cực ghét loại phím enter nhỏ nhỏ xinh xinh nằm ngang..bấm nhầm miết...Tui đang xài Genius gì ko nhớ series.mua tầm 150k.xài vài tháng lờn thì mua cái khác.mua đắt tiền mà capt thì vài bữa cũng phải thay....nếu bạn thích phím mềm nhỏ vậy nên tìm loại chiclet của delux ấy..ko biết là forum có cho quảng cáo ko nên thôi bạn chịu khó google nhé...nếu kiếm đc mấy con Mechanical cổ từ thời IBM xài rất bền..có điều tiếng gõ lạch cạch ghê lắm...còn Mechanical đời mới thì mắc lắm...

load tàm tạm... ko quá chậm nhưng cũng ko nhanh...thà vậy còn ráng lết đủ min pay..hic...rate nhảy lambada...

số 1 gõ êm hơn số 2..số 1 là dạng phím mỏng, hành trình phím ngắn hơn số 2 nên gõ mềm hơn, ít tiếng gõ hơn...có điều gõ capt nên mua loại phím thường thôi, dễ gõ hơn vì để tay lên có cảm giác phím hơn (ý kiến cá nhân)...với lại nên chọn loại có phím Enter dạng cổ điểu là hình chữ L để tiện bấm hơn..tui cực ghét loại phím enter nhỏ nhỏ xinh xinh nằm ngang..bấm nhầm miết...Tui đang xài Genius gì ko nhớ series.mua tầm 150k.xài vài tháng lờn thì mua cái khác.mua đắt tiền mà capt thì vài bữa cũng phải thay....nếu bạn thích phím mềm nhỏ vậy nên tìm loại chiclet của delux ấy..ko biết là forum có cho quảng cáo ko nên thôi bạn chịu khó google nhé...nếu kiếm đc mấy con Mechanical cổ từ thời IBM xài rất bền..có điều tiếng gõ lạch cạch ghê lắm...còn Mechanical đời mới thì mắc lắm...
cảm ơn kinh nghiệm của bạn,chắc sẽ mua con [h=1]Genius Slimstar i222[/h]không biết gõ được không, chắc chưa quen :binhsua52:

cuối tuần của nó mà chịu thôi - tuần nào vào những ngày này ko load chậm mà mấy bác cứ la miết :binhsua48:

cuối tuần của nó mà chịu thôi - tuần nào vào những ngày này ko load chậm mà mấy bác cứ la miết :binhsua48:
Giờ đại ca định là dự án gì sau 5h :m021:

4 id speed 2.3 vai loai :binhsua47:
tiện thể mình sài bàn phím asus nhá :binhsua168:

cũng may là còn qlink, chứ mega cứ như vậy hoài chắc bị ghê đá theo thằng khác quá :binhsua24:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,643
172,700
Latest member
dangcau

Most viewed of week

Most discussed of week