[MEGA update ver. 21] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
chậm wa' đy
vừa đy koj ROckStorm về lúc nãy
ngủ tí cạp maz chậm wa' huhu
-----------------
gần sáng load có khá hơn một chút ^^

Last edited by a moderator:
Sáng nay mega load đúng là như cụ rùa :binhsua47::binhsua47::binhsua47:
cho mình hỏi nếu mình có invicode của mega rùi ( mã giới thiệu ý ) thì khi mà đăng ký ref trên megatypers.com điền nó vào cột invicode thì sao bít đã thành công............. mình đã làm thử rùi mà trong acc chính của mình k thấy có hiện gì cả ...... như bình thường àh ..............:D

cho mình hỏi nếu mình có invicode của mega rùi ( mã giới thiệu ý ) thì khi mà đăng ký ref trên megatypers.com điền nó vào cột invicode thì sao bít đã thành công............. mình đã làm thử rùi mà trong acc chính của mình k thấy có hiện gì cả ...... như bình thường àh ..............:D
- Bạn vào Affiliates -> Dashbroad sẽ thấy id ref , nhưng chỉ đc 30% là đc ref thôi bạn

- Bạn vào Affiliates -> Dashbroad sẽ thấy id ref , nhưng chỉ đc 30% là đc ref thôi bạn
Vậy là nếu mình đăng ký 10 nick có invicode của acc chủ thì chỉ có 3 acc được thui àh !
nếu vậy sao các bác không đăng ký 30 nick để có 10 nick gõ ............

Vậy là nếu mình đăng ký 10 nick có invicode của acc chủ thì chỉ có 3 acc được thui àh !
nếu vậy sao các bác không đăng ký 30 nick để có 10 nick gõ ............

Cái này hên xui có khi đk 10 nick chả đc cái nào vào ý. Mình để ý là sau khi đk bạn vào gõ luôn thì nó sẽ dễ cập nhật hơn hay sao ý, mà . Mà đk được rùi còn cái ref pay hang tuần nó còn chả thấy cập nhật ý chứ, nói chung tự làm tự ăn thui cho chắc

Chac la do chu nhat nen Mega no load cham 1 ngay y ma. Lau lau cung phai de cho nguoi ta di choi da ngoai nen out 1 ngay, cac bac thong cam.

Chac la do chu nhat nen Mega no load cham 1 ngay y ma. Lau lau cung phai de cho nguoi ta di choi da ngoai nen out 1 ngay, cac bac thong cam.

cả tuần nay được mấy ngày load nhanh mà dã ngoại gì =.= ...do cuối tuần ai cũng ham làm đủ min pay nên hết sạch code để gõ nên mới chậm vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,463
172,459
Latest member
68iwinbet
Back
Top Bottom