[MEGA update ver. 17] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
Biết hắn là ai nhưng chưa đủ chứng cớ nên mình chưa nói được, đang tìm lại proof ngày trước giao dịch vs hắn để up lên đây.:binhsua12:
điều tra nó. rùi úp cho ae tránh. nguy hiểm chạy lẹ @@

Mình vần ko hiểu được là làm sao có thể change LR? Ai biết giải thích tí được ko? Biết để phòng tránh thôi!! Nguy hiểm vãi
Lặng im lặng im sẽ không bị change Em newbie cứ phải hóng đàn anh đàn chị trước đã =))

- - - Updated - - -

Mình vần ko hiểu được là làm sao có thể change LR? Ai biết giải thích tí được ko? Biết để phòng tránh thôi!! Nguy hiểm vãi
Lặng im lặng im sẽ không bị change Em newbie cứ phải hóng đàn anh đàn chị trước đã =))

- - - Updated - - -

Ơ nó k pay à các bác ? :( mãi mới đủ min mà đếch pay. =.=" Log vào chả thấy gì luôn. chả res cũng chả có thông báo payment. =.="

Ơ nó k pay à các bác ? :( mãi mới đủ min mà đếch pay. =.=" Log vào chả thấy gì luôn. chả res cũng chả có thông báo payment. =.="
bac bi giong em ne, em cung du min ma no ko pay, vo kiem tra thi thay nhung acc tu $3.18 tro len no moi pay, con lai $3.15 cung khong pay lun.
Em vua cai lai may tinh, chay Unikey hoai ma ko duoc nen go kkhong co dau, mong Mode thong cam

nguy hiểm thật. nhận dc $ từ mega dc hay ko là một chuyện đau cái đầu rồi. giờ đến chuyện bị đổi LR number @@. đời quá đen @_@

Ơ nó k pay à các bác ?
:( mãi mới đủ min mà đếch pay. =.=" Log vào chả thấy gì luôn. chả res cũng chả có thông báo payment. =.="

mình chưa được pay acc nào , dis cu nó , móm rồi , chả lẽ tuần sau nó mới pay :m095:

Hì hục đánh cả buổi sáng 2 acc lên được 2$ nãy log vào xem Blance bị trừ về như cũ vcc mà sáng đánh thỳ rất là bon đánh đủ 2 chữ =)) MEGA ơi là Mega :(( Chắc

Hì hục đánh cả buổi sáng 2 acc lên được 2$ nãy log vào xem Blance bị trừ về như cũ vcc mà sáng đánh thỳ rất là bon đánh đủ 2 chữ =)) MEGA ơi là Mega :(( Chắc

nó định bán cam rồi :binhsua09:

pay mega

giờ là thứ 4 rồi sao ko thấy nó reset với pay tiền vậy trời ! vào cái acc còn y nguyên ! nản vãi :binhsua79:

có khi nào sai nhiều quá nó trừ ko bợn,dao này nó hơi mạnh tay đấy :m131: lâu mới lại nghe vụ trừ $ :m125:

tiền đã về còn 1em chưa thây res. hix. mà sao tiền về mà nó ko res về 0 nhỉ. hx. hy vọng k phải mai nó cho hết cả những acc chưa chả và đánh được về 0 hết. ko thì toi.:binhsua10::binhsua09:

nay có vụ change cả lr hã trời , cái này thì ai đỡ cho nỗi , chắc cắt hết mọi liên lạc luôn quá @@

quái gì vậy ta mình đánh đủ $ lúc CN giờ này vẫn bặt vô âm tính :binhsua04:, kiếm mấy $ mua HMA chơi cái khác cũng mệt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,974
173,041
Latest member
codedaitru

Most viewed of week

Most discussed of week