[MEGA update ver. 17] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.

Thức đêm tới giờ! Đến lúc cần phải nạp năng lượng rùi!
P/s: Load còn tốt nhé!

em là e hơi cay roài đó :m020:,nghỉ capt vài ngày quyết tập 10 ngón mới đc :m021: đang load đc, chắc tầm 10h là rùa lại đến ,tận dụng nốt nào

Giờ thì mega căng rồi đây.mọi hôm rule 3 lần không sao, bây giờ rule 1 lần, lần thứ 2 nó cho ra đi luôn, giờ thì biết hậu quả của cheat chít rồi chứ.mấy cái thằng cheat chỉ làm khổ người khác.
Bác nào biết unban giúp em với. 1acc 2.95$. 1acc 2.8$ :binhsua10:

Giờ thì mega căng rồi đây.mọi hôm rule 3 lần không sao, bây giờ rule 1 lần, lần thứ 2 nó cho ra đi luôn, giờ thì biết hậu quả của cheat chít rồi chứ.mấy cái thằng cheat chỉ làm khổ người khác.
tui vừa ra đi 1 em, nhưng 4,8$ rồi,

mình thì có unban nhưng tốn phí nha!!!forum của mình http://mmo4me.com/showthread.php?88...0ID-gia-3-Bi-quyet-unban-mega-gia-5-ai-can-pm

INBOX để biết thêm chi tiết

- - - Updated - - -

khó làm ăn với e ở box mega này lắm pác :-<..

load zực zực chán ghê, load nhiều ID thì nó ra 1 lần đánh ko nổi
mà load ít Id lâu lắc :dam: :dam:

các bác đọc ở mục hướng dẫn xin unban rui làm theo là được. chịu khó gủi đêm tầm 1-2h đêm cho chắc chắn thường gửi thì gửi từ thứ 2 đến thư 6. gửi thì gửi 1 acc 1 lân nếu các bác có nhiều mail thì mỗi acc gửi 1mail thì tỷ lệ được xin unban rất cao. hìhhii. đợt nj mega cũng đang dễ tuần nj e cũng mới xin 3acc gửi tầm giờ đó sáng vào lại thì ok tự mình xin vẫn hơn chứ cứ mỗi lần bị lại đi nhờ xin thì . hix. quá tốn $. chúc các bác sớm xin đựoc unban.
tình hình vừa vào thừ mega thì 3acc kick 2acc. hì hì. các bác cận thận nhé ko lại ban như chơi. :binhsua03::binhsua10:

vãi cái bí quyết unban ^_^ =)) :D
bác marssram86 có bí quyết j không thế ,cũng đi bán như bác này nè
chắc bí quyết độc môn
mà bán đi thì bác lấy gì kiếm ăn
mà quên hỏi bí quyết có linh nghiệm không vậy,nhỡ lại xịt =)) =))
có cái bquyet này mình cũng mở dịch vụ unban giá rẻ để cạnh tranh với bác này mới dk =))

- - - Updated - - -

các bác đọc ở mục hướng dẫn xin unban rui làm theo là được. chịu khó gủi đêm tầm 1-2h đêm cho chắc chắn thường gửi thì gửi từ thứ 2 đến thư 6. gửi thì gửi 1 acc 1 lân nếu các bác có nhiều mail thì mỗi acc gửi 1mail thì tỷ lệ được xin unban rất cao. hìhhii. đợt nj mega cũng đang dễ tuần nj e cũng mới xin 3acc gửi tầm giờ đó sáng vào lại thì ok tự mình xin vẫn hơn chứ cứ mỗi lần bị lại đi nhờ xin thì . hix. quá tốn $. chúc các bác sớm xin đựoc unban.
tình hình vừa vào thừ mega thì 3acc kick 2acc. hì hì. các bác cận thận nhé ko lại ban như chơi. :binhsua03::binhsua10:
làm theo bí quyết này thì mega dell hết acc mất :D:D:D:D
mỗi acc bị khóa gủi 1 mail xin unban thôi,gửi tầm 3 mail khác nhau cùng xin unban 1 acc thì ........dell lun đấy :D:D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week