[MEGA update ver. 17] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
do sk hoặc tâm trạng ko tốt í mà
có khi toàn nghĩ về gái.. gõ hoài ko lên speed mà toàn lên chỗ khác @@
PS: đang load ngon nhỉ. nghỉ tay 8 chút :D

ẹc bác ui em là girl nhé. nghĩ về gái để đêm gặp ác mộng hả bác. hix hix :binhsua76:

bác cho em hỏi q thì giờ nào giá cao nhất vậy. giờ vn ý ạ. mà giờ cao nhất là 1.1 hả bác. ey. e có mỗi 3acc mà chả cái nào đủ min hết. hxix
chưa đủ min thì đánh cho đủ, 12h trưa này reset rồi, h này h cao điểm đó ^^, giá cao

bác cho em hỏi q thì giờ nào giá cao nhất vậy. giờ vn ý ạ. mà giờ cao nhất là 1.1 hả bác. ey. e có mỗi 3acc mà chả cái nào đủ min hết. hxix

qlink giờ sever giống với mega nhá
lần sau đừng hỏi ở box mega kẻo bị ban nick đấy :D:D:D:D

ủa lại dọn nhà nữa hả ta,mega hôm nay trúng số hay sao mà tăng rate kinh thế :)) ko biết tý ngủ dậy có thấy số tiền làm cả đêm nay về more ko :)).sợ bị mất toi như tuần trước nữa thì tẩy chay nó,còn không thì anh vẫn yêu em :))

- chúc mừng cheater :-<....
-có thể hệ thống bị lỗi gì thôi.

cheater? từ này có vẻ hay đấy
ít thấy ai dùng lắm :D:D
chúc mừng cheater =))
chắc mega nó đã đi ngang qua thớt này và tình cờ thấy anh cheater show hàng nóng nên đổi lr của anh cheater thành lr của mega luôn chăng =)) =))

Thức đêm tới giờ! Đến lúc cần phải nạp năng lượng rùi!
P/s: Load còn tốt nhé!

tốc độ gõ kinh thiệt, gấp 3 lần mình, hix. 7 tiếng rưỡi mà gõ dc 15k code trong khi mình gõ 6 tiếng rưỡi mới dc có 5k code .... tiền để đâu cho hết hả bác o_O

tốc độ gõ kinh thiệt, gấp 3 lần mình, hix. 7 tiếng rưỡi mà gõ dc 15k code trong khi mình gõ 6 tiếng rưỡi mới dc có 5k code .... tiền để đâu cho hết hả bác o_O
chắc tốn tiền thuốc , thức ăn , nc' uống bù lại cũng ko ít :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week