[MEGA update ver. 17] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
Theo tớ thấy thì khoản 10h-12h là code ra được nhất, ít code khó đọc, theo để ý đó giờ là vậy..:)

:m131: nhà mega đâu có chứa chấp loại đi cheat - phá bỏ nồi cơm của anh em chứ - hỏi tình hình làm gì -

các bác cho hỏi vậy có phải là bị khoá vĩnh viễn rồi ko, ko thấy ghi thời gian mở lại :| Your account has been permanently suspended. Reason: kick-outs

các bác cho hỏi vậy có phải là bị khoá vĩnh viễn rồi ko, ko thấy ghi thời gian mở lại :| Your account has been permanently suspended. Reason: kick-outs
khóa vĩnh viễn rồi lỗi này unbaned dễ

đúng rồi bác,viết đơn xin unban mau,đang lúc admin duyệt đơn unban đấy,vừa unban 3 acc kìa

đây là kết quả của việc unban quá nhiều nè :

TyperSupport / Robyn Miller, Nov 29 14:50 (AST): You have been unbanned.
Please, read the Rules under HELP's tab to prevent this situation to happen again.
TyperSupport

TyperSupport / Robyn Miller, Nov 29 14:18 (AST): You have been unbanned.
Please, read the Rules under HELP's tab to prevent this situation to happen again.
TyperSupport

Mọi người kiểm tra tài khoản LR của mega thử , sao tôi nó bị đổi tài khoản LR

Mọi người kiểm tra tài khoản LR của mega thử , sao tôi nó bị đổi tài khoản LR

:m098: khổ thân chú em :m020:

mega load tốt ko kick nhé a e !

hix. ko bit có phải bị bỏ bom nhiu ko mà đánh có 3acc mãi ko lên nôi spee 15 trong khi đánh mỏi rã cả tay.xíu là hết h. mọi hôm thì đánh còn nghỉ chút hnj đánh ko kịp nhấc tay. hix. hix. :binhsua04:

hix. ko bit có phải bị bỏ bom nhiu ko mà đánh có 3acc mãi ko lên nôi spee 15 trong khi đánh mỏi rã cả tay.xíu là hết h. mọi hôm thì đánh còn nghỉ chút hnj đánh ko kịp nhấc tay. hix. hix. :binhsua04:

Nghỉ ngơi thôi, chắc chắn là do sk ko tốt rồi . Haizzz..... vì tiền mà khổ thế đây :binhsua10:

do sk hoặc tâm trạng ko tốt í mà
có khi toàn nghĩ về gái.. gõ hoài ko lên speed mà toàn lên chỗ khác @@
PS: đang load ngon nhỉ. nghỉ tay 8 chút :D

Nghỉ ngơi thôi, chắc chắn là do sk ko tốt rồi . Haizzz..... vì tiền mà khổ thế đây :binhsua10:

chuẩn bác. tại mấy bữa trước ngủ quên. hì hì. giờ phải cố đánh cho đủ min thui ko lại trả được nhận xiền. hihi.ui mỗi tội tay mỏi quá .hihi. cố nốt rate cao rùi nghỉ vậy. hì hì:binhsua03:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week