[MEGA update ver. 14] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.

doremon1990d

Junior
Reactions
44
MR
0.024
5 id speed 22 cũng k tệ lắm, load lúc nhanh lúc chậm. code 2 chữ, vừa chữ vừa số nhiều đánh cực cứ như code bác sĩ :binhsua38:

maimai89

Newbie
Reactions
17
MR
0.000
e hiện đang dùng bubu, em đánh bình thường dạo này còn vừa đánh vừa còn có tg xem phim ý. cứ 3acc thì nó lại ngừng 2 acc và chỉ load 1ac thui ak sau nó mớban của e 2acc đó.:binhsua36:. oài e mới vào làm nên vẫn còn nhiều ngu ngơ lắm ak. em cảm ơn các bác rất nhiều ạ.:binhsua28:

e hiện đang dùng bubu, em đánh bình thường dạo này còn vừa đánh vừa còn có tg xem phim ý. cứ 3acc thì nó lại ngừng 2 acc và chỉ load 1ac thui ak sau nó mớban của e 2acc đó.:binhsua36:. oài e mới vào làm nên vẫn còn nhiều ngu ngơ lắm ak. em cảm ơn các bác rất nhiều ạ.:binhsua28:
ai bảo vừa xem phim vừa đánh chi cho nó lag ban là đúng roài, may là chỉ ban 2, còn 1 acc mà đánh đấy, ;)).......làm cái gì thì tập trung vào cái nấy cho có năng suất cao đi nhé...
p/s: load chậm, soft asian 5id, speed 16........nản

datno1

Newbie
Reactions
26
MR
0.000

nếu muôn xem phim cũng được nhưng bạn hãy download về máy trước đi đã,mà lúc load chậm hãy xem thôi không là ban hết acc đấy :D :D
nếu chưa bít anban thì vào đây xem thêm
http://mmo4me.com/showthread.php?81254-a3cap-HUONG-DAN-CACH-UNBAN-ACC-MEGA-BI-BAN
là girl nên hướng dẫn kĩ chút :D

vâng. tại e bị ban suốt mà mạng 2hnj chậm nữa nên e ngán đấy ja.xin unban e đã áp dụng theo mẫu toàn canh đêm để xin mà có được đâu ạ.hic.chắc e phải bỏ hêt nik cũ lập mới để lại bắt đầu lại thui ah.hy vọng lần nj k ban vèo vèo nữa ạh k chắc e sợ k dám chiến nữa mất, hic, e cảm ơn các bác đã ghé qua và cho e những lời khuyên bổ ích ạ. tks các bác nhiều nhiều ạ. chúc cả nhà m kiếm được thật nhiều money ạ.

chumgui

Hero
Reactions
333
MR
0.155
Chat with me via Skype
Load chậm lắm, lại không đều, 5acc có lúc ào ào time out lia chia, có lúc ngồi hóng không có code để gõ.
Nhưng được 1 cái là không kick out nữa.

5 id speed 22 cũng k tệ lắm, load lúc nhanh lúc chậm. code 2 chữ, vừa chữ vừa số nhiều đánh cực cứ như code bác sĩ :binhsua38:

Mình thù nhất là code 2 chữ có cục đen đen, code đã dài lại còn nhìn rối mắt. Mà Mega thì lại thích chơi với code này!

Last edited by a moderator:

jimmykid

Hero
Reactions
654
MR
0.108
Follow me on Facebook
Hình có 2 cục đen thui khó nhất là nhìn ra chữ l với chữ I, cái loại này tui hay bấm esc

vâng. tại e bị ban suốt mà mạng 2hnj chậm nữa nên e ngán đấy ja.xin unban e đã áp dụng theo mẫu toàn canh đêm để xin mà có được đâu ạ.hic.chắc e phải bỏ hêt nik cũ lập mới để lại bắt đầu lại thui ah.hy vọng lần nj k ban vèo vèo nữa ạh k chắc e sợ k dám chiến nữa mất, hic, e cảm ơn các bác đã ghé qua và cho e những lời khuyên bổ ích ạ. tks các bác nhiều nhiều ạ. chúc cả nhà m kiếm được thật nhiều money ạ.
bạn đã gửi tiket cho admin bao nhiu lần rồi?nếu không dk pai tiến hành spam hàng loạt thằng admin :D,mình tuần nào cũng bị ban khoảng 6acc rồi cũng unban hết thôi,tuần này cũng bị 6acc
nhưng theo kinh nghiệm của minh thì thứ 7 cn nó không unban đâu,nhưng mỗi ngày cứ spam 3 lần sáng trưa và tối(ngoài 12h),vài ngày là unban thôi mà,mà bạn xem tỉ lệ chíng xác của mình xem là bao nhiêu,có khi ban là do gõ sai nhiu :D,với cả dùng phần mềm nếu pause thì pải resume ngay đứng để quá 10 p,dễ bị ban acc lắm (mình hay bị lắm toàn pause 30p nên bi ban luôn)

Tôi có 2 aacount của mega làm được hơn 3$ , thứ 3 tuần này nó pay một lần 2 cái , như vậy có bị khóa nick không các bạn

nó chỉ ban khi bạn đánh sai nhìu - lỗi recaptcha - kick out chứ ko vì bạn dc pay mà nó khóa đâu đừng lo
bạn đã gửi tiket cho admin bao nhiu lần rồi?nếu không dk pai tiến hành spam hàng loạt thằng admin :D,mình tuần nào cũng bị ban khoảng 6acc rồi cũng unban hết thôi,tuần này cũng bị 6acc
nhưng theo kinh nghiệm của minh thì thứ 7 cn nó không unban đâu,nhưng mỗi ngày cứ spam 3 lần sáng trưa và tối(ngoài 12h),vài ngày là unban thôi mà,mà bạn xem tỉ lệ chíng xác của mình xem là bao nhiêu,có khi ban là do gõ sai nhiu :D,với cả dùng phần mềm nếu pause thì pải resume ngay đứng để quá 10 p,dễ bị ban acc lắm (mình hay bị lắm toàn pause 30p nên bi ban luôn)

bác chăm sóc người ta kỹ wá nhỉ :binhsua26:
mà bác dùng soft gì mà pause 30p bị ban thế lạ nhỉ

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,266
Latest member