[MEGA update ver. 14] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.

doremon1990d

Junior
Reactions
44
MR
0.024
tình hình là rùa đang nghỉ ngơi, k bò nữa- đùa thoi, anh em đi ngủ sớm sáng dậy sớm làm cho khỏe, h căng 2 con mắt chờ nó load từng code mà 2 mắt díu lại. :binhsua39:

maimai89

Newbie
Reactions
17
MR
0.000
chán

chán như con rán.mạng vào thì chậm mà 2ngay ban 5acc với ly do kick-outs .3acc đang đánh thì tự nhiên cư ban 1 acc.ui chít mất thế nj còn tâm trạng đâu để chiến tiếp đây.hức. có bác nào pro về xin unban chỉ em với. em cư ban theo hd lúc đêm mà chả được.hichic:binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36:

chán như con rán.mạng vào thì chậm mà 2ngay ban 5acc với ly do kick-outs .3acc đang đánh thì tự nhiên cư ban 1 acc.ui chít mất thế nj còn tâm trạng đâu để chiến tiếp đây.hức. có bác nào pro về xin unban chỉ em với. em cư ban theo hd lúc đêm mà chả được.hichic:binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36:

đánh sao mà để bị ban triền miên thế
tui đánh mà có thấy ban đâu
có 1 topic nói về vấn đề unban đó bác - còn nếu làm theo mà ko dc thì e cũng bó tay
tình hình là load nhanh đánh 5ac rất ok :binhsua25:

đánh sao mà để bị ban triền miên thế
tui đánh mà có thấy ban đâu
có 1 topic nói về vấn đề unban đó bác - còn nếu làm theo mà ko dc thì e cũng bó tay
tình hình là load nhanh đánh 5ac rất ok :binhsua25:

load ben bac nhanh lam a
sao ben tui nhu rua chay wa
bac ui

bác xem lại mạng nhà sao chứ em 4 id soft asian sp23 load pha pha co ban id nào đâu, đôi lúc cà giựt cà giựt do mấy thằng chung line down phim, nhưng lúc ấy muốn cắt phăng dây mạng chúng nó đi cho rồi :binhsua38:

tai mang do bac
e cu bi ban do mang thui so qua dung ket hop 2 mang: day va 3g the ma bi ban suot.toi nj co 2nik dang nhap nhe ban day cac bac. hic, cu gan 3$ la chuan :binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36:bi ban

tai mang do bac
e cu bi ban do mang thui so qua dung ket hop 2 mang: day va 3g the ma bi ban suot.toi nj co 2nik dang nhap nhe ban day cac bac. hic, cu gan 3$ la chuan :binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36:bi ban
5ID mỗi ID 5~6$ mà có s đâu chài...
chịu khó làm cái mạng ngon xíu đi...
e xài FPT mega you 6MB 1tháng 275k... load zù zù..
P/S viết tiếng việt có dấu không thôi MOD đi ngang cho ra đảo đấy..

oài em là sv đi trọ phải dùng chung với cả xóm trọ luôn. hic. e toàn chiến đêm để tránh bị lang mạng vậy mà vẫn bị ban đều đều. hez. e dùng 3g cũng ban như thường. tình hình là e vừa đánh 3 acc tự nhiên đang đánh thì 2acc lại k tải nữa cứ đứng im giờ thì ban rui ak. suốt ngày ban thế này chắc e bỏ chạy lấy người mất chứ chiến được $ nào là ban đô đó. hic. :binhsua36:bác nào rành về xin unban chỉ giúp e với ạ. tks các bác nhiều nhiều

oài em là sv đi trọ phải dùng chung với cả xóm trọ luôn. hic. e toàn chiến đêm để tránh bị lang mạng vậy mà vẫn bị ban đều đều. hez. e dùng 3g cũng ban như thường. tình hình là e vừa đánh 3 acc tự nhiên đang đánh thì 2acc lại k tải nữa cứ đứng im giờ thì ban rui ak. suốt ngày ban thế này chắc e bỏ chạy lấy người mất chứ chiến được $ nào là ban đô đó. hic. :binhsua36:bác nào rành về xin unban chỉ giúp e với ạ. tks các bác nhiều nhiều
3G cũng tùy loại, lựa cái có sóng mạnh nhất mà xài...
Khi nào gần 2.5...2.6$ gì đóa thì lên thẳng web mà đánh cho chắc, chứ mạng đã yếu dùng soft run lam.
Chiu khó ra ngoài tìm 2pic unban MG đi...có đầy ra đấy chịu khó spam ngày chục cái mail hên xui :))

sallby

Senior
Reactions
128
MR
0.000
bạn dùng soft nào gõ vậy,đổi soft khác gõ xem :m197: với lại xem speed bao nhiều thì lượng sức,ko nên bị trong tình trạng đuổi chữ quá :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,824
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week

Most discussed of week