[MEGA update ver. 14] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.

datno1

Newbie
Reactions
26
MR
0.000
nó chỉ ban khi bạn đánh sai nhìu - lỗi recaptcha - kick out chứ ko vì bạn dc pay mà nó khóa đâu đừng lo

bác chăm sóc người ta kỹ wá nhỉ :binhsua26:
mà bác dùng soft gì mà pause 30p bị ban thế lạ nhỉ

mình làm người tốt cũng khó ghê :D bị hỉu nhầm ngay rồi,haiiii xem ra làm ngươi xấu vẫn tốt hơn :D:D:D
em dùng soft bubu ,cứ pause 30 p là ban với lí do ? ngay,jo có 5 acc bị rồi,tuần sau mới dk thả ra đi toi 13$ rồi hix

mình làm người tốt cũng khó ghê :D bị hỉu nhầm ngay rồi,haiiii xem ra làm ngươi xấu vẫn tốt hơn :D:D:D
em dùng soft bubu ,cứ pause 30 p là ban với lí do ? ngay,jo có 5 acc bị rồi,tuần sau mới dk thả ra đi toi 13$ rồi hix

e có nói gì bác đâu hohohoho:binhsua15:
e cũng hay pause hoài có sao đâu cũng soft bubu - nhìu khi pause cã 1h luôn vẫn play đánh bình thường

Mega tuy hôm nay load chậm nhưng không kick out nữa là may lắm rồi. Nếu không thì dù có nhanh cũng phải nghỉ thôi! Mình sơ ăn ban lắm!
p/s : ai chê nhát, mình chịu :)

mình cũng thế nói chung là mega chậm là chuyển sang dự án khác

e có nói gì bác đâu hohohoho:binhsua15:
e cũng hay pause hoài có sao đâu cũng soft bubu - nhìu khi pause cã 1h luôn vẫn play đánh bình thường

mình cũng thế nói chung là mega chậm là chuyển sang dự án khác

bác không nói nhưng hơn cả nói ấy chứ,oan cho em wa hix :D
jo em còn 5 acc bị ban với lí do ? nè,pause rồi resume bị luôn,chẳng bít vì sao nến cho là do soft không log out acc mà treo acc trên sever quá lâu nên bị ban(suy đoán thôi)

bác không nói nhưng hơn cả nói ấy chứ,oan cho em wa hix :D
jo em còn 5 acc bị ban với lí do ? nè,pause rồi resume bị luôn,chẳng bít vì sao nến cho là do soft không log out acc mà treo acc trên sever quá lâu nên bị ban(suy đoán thôi)

đúng là khó hiểu thật - thường thì khi log và mega hay protypers sau 1 thời gian nó sẽ xóa session ùi tự out ra - đâu có giử hoài mà treo bác :binhsua33:

ai nói mega nhanh nhỉ - sao 5ac mà e vẫn spd 18 :binhsua36:

đúng là khó hiểu thật - thường thì khi log và mega hay protypers sau 1 thời gian nó sẽ xóa session ùi tự out ra - đâu có giử hoài mà treo bác :binhsua33:

ai nói mega nhanh nhỉ - sao 5ac mà e vẫn spd 18 :binhsua36:

Đúng thế! Sau khi pause khoảng 10-15 phút là Mega sẽ tống acc mình ra ngay, muốn làm nữa thì add vào lại.

thế thì em bị ban 1 cách khó hiểu rồi,mà lí do cũng khó hiểu luôn :D

Có khi nào bạn vô tình gõ phải chữ cấm kỵ của Mega không? (cấm kỵ gì mình cũng không biết).
Mình nhớ có lần có 1 bạn gõ trả lời code câu hỏi (bên pix) chữ "pixprofit", bạn ấy bị ban ngay lập tức.

cocmocrang

Junior
Reactions
169
MR
0.015
mấy bác gõ sao mà ban suốt thế, em xài soft Bubu, chỉ thấy 1 nick bị kickout 1 lần duy nhất, còn lại thì không sao cả, cứ 15 phút pause 1 lần, có khi gõ cả tiếng pause nữa.
Trước xài soft vina thì thấy bị block nhiều, 2 tiếng sau mới vô gõ lại được, qua Bubu hem bị nữa

tốc độ của em 18/3acc , tỉ lệ 97% trở lên

mấy bác gõ sao mà ban suốt thế, em xài soft Bubu, chỉ thấy 1 nick bị kickout 1 lần duy nhất, còn lại thì không sao cả, cứ 15 phút pause 1 lần, có khi gõ cả tiếng pause nữa.
Trước xài soft vina thì thấy bị block nhiều, 2 tiếng sau mới vô gõ lại được, qua Bubu hem bị nữa

tốc độ của em 18/3acc , tỉ lệ 97% trở lên

Cái này không đổ lỗi cho soft được, soft nào cũng như nhau thôi. Bị kick out nhiều là do mạng bị lag hoặc là gõ esc hay pause nhiều lần trong 1 thời gian ngắn.

Mấy ngày nay bị kick out liền liền, nhưng mà sáng nay mình gõ không bị kick out nữa !

Last edited by a moderator:

maimai89

Newbie
Reactions
17
MR
0.000
bạn đã gửi tiket cho admin bao nhiu lần rồi?nếu không dk pai tiến hành spam hàng loạt thằng admin :D,mình tuần nào cũng bị ban khoảng 6acc rồi cũng unban hết thôi,tuần này cũng bị 6acc
nhưng theo kinh nghiệm của minh thì thứ 7 cn nó không unban đâu,nhưng mỗi ngày cứ spam 3 lần sáng trưa và tối(ngoài 12h),vài ngày là unban thôi mà,mà bạn xem tỉ lệ chíng xác của mình xem là bao nhiêu,có khi ban là do gõ sai nhiu :D,với cả dùng phần mềm nếu pause thì pải resume ngay đứng để quá 10 p,dễ bị ban acc lắm (mình hay bị lắm toàn pause 30p nên bi ban luôn)

tỷ lệ thường là 94 trở lên bác. em gửi nhiều rui ak. hầu như đêm nào e cũng gửi nhưng chả được anbun gì cả. mấy hnj e còn chưa kip gõ chữ nào nó đã ban của e rui ý ah. mà ngộ lắm bác nó cứ ban chọn lọc thui ah. acc nào nhiều $ nhất là nó ban. hì hì.hiện tại e có 10acc mà ban mất 9acc rùi bác . may có 3acc là đủ $ còn lại cứ gần 3 hoặc 2$ thui ạ. hihi. tks bác nhiều nhiều tuần sau e sẽ làm theo bác xem sao ạ. hy vọng nó nhả ra cho e k thì..:binhsua36::binhsua36::binhsua36:

tỷ lệ thường là 94 trở lên bác. em gửi nhiều rui ak. hầu như đêm nào e cũng gửi nhưng chả được anbun gì cả. mấy hnj e còn chưa kip gõ chữ nào nó đã ban của e rui ý ah. mà ngộ lắm bác nó cứ ban chọn lọc thui ah. acc nào nhiều $ nhất là nó ban. hì hì.hiện tại e có 10acc mà ban mất 9acc rùi bác . may có 3acc là đủ $ còn lại cứ gần 3 hoặc 2$ thui ạ. hihi. tks bác nhiều nhiều tuần sau e sẽ làm theo bác xem sao ạ. hy vọng nó nhả ra cho e k thì..:binhsua36::binhsua36::binhsua36:

làm gì có chuyện lựa ac nào nhìu $ là ban bạn - bạn đánh code như thế nào có đánh đủ 2 chử hay ko?
bạn đánh 1 lần bao nhiu ac - có thường bị time out ko?:binhsua33:

Last edited by a moderator:
làm gì có chuyện lựa ac nào nhìu $ là ban bạn - bạn đánh code như thế nào có đánh đủ 2 chử hay ko?
bạn đánh 1 lần bao nhiu ac - có thường bị time out ko?:binhsua33:

oài mấy lần trước thì e k bit hay để tim out nhung mà sẽ báo cảnh cáo bác sau do mat mang moi bị ban thui bác. còn tuần nj e bị ban trong 3 ngay đó thì k bác.e đánh nếu gần hết thì e sẽ đánh cả 2chu luôn rui enter ngay, 3ngay đó e cứ đánh 3acc thì cứ đánh được lúc là 2acc chạy còn 1acc thì cứ ghi là đang tai ko chạy. e dừng vào lại là bị ban rui nếu k dừng cứ để đó đợi đến khi nó chạy thì k sao,hez mấy cái acc ban của e toàn là cái $ cao nhất trong 3acc thui bác, lần nào cũng thế hết cứ gần hơặc hơn 2$ là ban.:binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week