Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

cũng tùy lý do ban vì j thôi, hình như k phải do soft thứ 3, case sensitive hay bodytraap thì đều đc thả
cơ mà c mà dính 1 trong 3 lỗi ý mà vẫn đc thả thì may thật :)) hqua t vừa ăn ban 1 phát case sensitive xin unban r kb có cho k đây, gần 3$ ms xót :))
giờ nó đang đóng cửa reg acc mới, chắc kiểm soát server bao nhiều thằng xài tool =))
mới lên tay làm được 1k recapt/ giờ gặp tình trạng này hết ham hố

Dear Typer,

Thanks for reaching out.

We are currently investigating this matter in order to solve it immediately. You should be receiving your confirmation link shortly.

We apologize for the inconveniences.

Kind Regards,
TyperSupport

Thư trả lời của Mega đây các bác , yên tâm là do bên nó có lỗi gì đấy chứ không phải cấm reg nhé

Dear Typer,

Thanks for reaching out.

We are currently investigating this matter in order to solve it immediately. You should be receiving your confirmation link shortly.

Kind Regards,
TyperSupport

Thư trả lời của Mega đây các bác , yên tâm là do bên nó có lỗi gì đấy chứ không phải cấm reg nhé
Hehe nhờ lỗi vậy nên acc xài tool mới được unban ^^! cầu trời khấn Phật mau mau có link active nick mới

cho mình hỏi ngu xíu được không mn.
3$ tuần trước giờ vô xem nó hiện The amount reached before Monday was $0 TyperCredits, you were not eligible for payment this week.
Vậy nó reset về 0. chúng ta khi nào được pay vậy

cho mình hỏi ngu xíu được không mn.
3$ tuần trước giờ vô xem nó hiện The amount reached before Monday was $0 TyperCredits, you were not eligible for payment this week.
Vậy nó reset về 0. chúng ta khi nào được pay vậy
Thường sáng thứ 3 nó bắt đầu Reset, và tầm 5h sáng thứ 3 tuần sau nó thanh toán cho mình!

Dear Typer,

Thanks for reaching out.

Kind Regards,
TyperSupport

Khi nào nhận link active thông báo ae nhé b

Hên thế t bị ban pm3 ko unban luôn
ko ko
tối qua làm đủ 3$ luôn ham hố rate cao , tại mình đang trong đà 1.8$/ 1h ^^...
thế là làm tới 4$ ăn ngay quả ban
We have detected some unusual activity in your account and we have been forced to suspend it. You have probably been suspended by using UN-AUTHORIZED SOFTWARE with our system, or by abusing the system in any other way. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.
vô coi thấy có nút request ! sáng login vô thấy được unban...

Recaptcha hiện ra trên nền web xử lý thế nào vậy các bạn? Chọn xong toàn phải nhấn "Skip" nó mới load captcha khác!

nhấp chuột phải chứ skip nó ban
Cái captcha mà nó load cả trang web, rồi hiện recaptcha, xong phải tích chọn đồng ý
nhấp chuột phải chứ skip nó ban
Cái này mà bạn, chuột phải không được!

Attachments

65.6 KB · Views: 55
giờ nó đang đóng cửa reg acc mới, chắc kiểm soát server bao nhiều thằng xài tool =))
mới lên tay làm được 1k recapt/ giờ gặp tình trạng này hết ham hố
cậu may đấy, là đc unban lỗi phần mềm thứ 3
mà lần đầu t thấy ng speed 1k/h, bá thiệt :))

ủa soft ông comhet làm đc 1tab làm sao 1k/1h nhỉ?

Tối thứ 5 tuần trước làm đc 1k3/h nhưng mail load ngon (ít captcha ẩn), giờ load lại bình bình, cùng lắm 700-800capt/h

nói thật mình k cần lo

bạn còn tuyển ref ko ! làm mấy cái invite vớ vẫn trên gg tụi nó ăn hết !
ăn hết là sao c ?
chờ reg đc acc đã r tuyển tiếp c ạ, h k reg đc acc tuyển cũng k có mà làm :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week