Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

Thằng mega khốn nạn lại cướp mất 2$ công ngày h qua làm r. Cả tài khoản trở vẻ balance của ngày kia....
#edit: hình như nó reset server... dc trả lại tiền r huehue :<

Last edited:
Thằng mega khốn nạn lại cướp mất 2$ công ngày h qua làm r. Cả tài khoản trở vẻ balance của ngày kia....
#edit: hình như nó reset server... dc trả lại tiền r huehue :<
tiền từ bữa cn bị lỗi, eo trả , tiền thì về rùi, mà 1.5$ 2 acc nó eo trả

Thế này có được thanh toán không các bạn?
Gõ lên được $3.0174 từ giữa tuần trước.

Mới chơi Mega lần đầu. Mình thấy trang của nó báo sáng thứ 2 reset mà bạn?
trc là thứ 3, h nó đổi lại thứ 5, mà tầm 5-7 ngày nó mới trả tiền cho mình, mình thì mới làm lại, nó rs cho mình 3 lần vào thứ 5, nên canh làm đủ 3$ trc , rùi đổi acc, k khéo bị ban uổng công thôi

trc là thứ 3, h nó đổi lại thứ 5, mà tầm 5-7 ngày nó mới trả tiền cho mình, mình thì mới làm lại, nó rs cho mình 3 lần vào thứ 5, nên canh làm đủ 3$ trc , rùi đổi acc, k khéo bị ban uổng công thôi
Trước có khi nào nó hiện "No payment in process!" không bạn? Xem tình hình thế nào chứ lập lại làm mà không công thì phí ^^

Trước có khi nào nó hiện "No payment in process!" không bạn? Xem tình hình thế nào chứ lập lại làm mà không công thì phí ^^
no payment in process là trạng thái đang chờ để reset. b cứ chờ đi k sao đâu

Có cách nào khắc phục tình trạng load chậm recaptcha không các bạn? Có mấy cái gmail lâu năm nhưng dùng được hơn tuần thay đổi nhau giờ load chậm hết.
Dùng 1 mail xem youtube, gmail, tìm kiếm google hơn tuần liền rồi nhưng vẫn vậy!

nó mà k cho reg nữa thì ăn cháo hết =)))
nói vậy thôi chắc lỗi j đó, chứ thỉnh thoảng mỗi ng ăn ban 1 phát thì nó mất hết worker

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,045
169,420
Latest member
hoanganhvu109

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week