Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

có ai reg acc được ko vậy. Cho mình xin cái tình hình nào. cảm ơn

Chưa bị banned.thấy sáng bác kia kêu bị ban nên chưa dám vào làm
thỉnh thoảng vẫn có ng bị ban lỗi soft k chính chủ, k phải ban hàng loạt như kolo đâu, đen thì đành chịu thôi :))
bác ấy làm tiếp gõ nốt 3$ r, c cũng làm nốt đi đc pay còn hơn để đấy =))

Bác dùng soft của comhet ak?e còn 2 acc mỗi acc 2.5$.nó khoá thì làm ăn gì nữa :(
Hên xui b ơi , bth gõ ko sao hn lần đầu bị ban vì dùng pm bên thứ 3 . Sau gõ thêm 3 acc khác thì bth 1 acc đủ 3$ r . Nó ko phải ban kiểu hàng loạt đâu . Cho nên chung quy vẫn là đen thì chịu thôi :)))

Tài khoản đã reset đủ 3$ rồi nếu bị ban có đc thanh toán không các bạn?
Và tài khoản đủ 3$ nhưng chưa reset nữa?
Không kích hoạt được acc mới :(

Bỏ mịa nó đang bị lỗi gì ý . Mấy acc ko bị ban nhưng ko ra code còn mấy cái khác gõ bth nhưng lại chỉ ra code chữ ko ra hình 1 cái nào luôn @@

Tài khoản đã reset đủ 3$ rồi nếu bị ban có đc thanh toán không các bạn?
Và tài khoản đủ 3$ nhưng chưa reset nữa?
Không kích hoạt được acc mới :(
đã reset ban đc thanh toán. chưa reset đủ hay thiếu cũng k đc thanh toán
hiện tại lập acc mail active k gửi về nên k lập đc

Giờ ko cho reg acc sao làm đây. Có ai reg acc được thì thông báo nha. cảm ơn

2 tuần nay chưa bị ban acc nào.12 acc xoay vòng.Cơ mà nản bọn này quá.Pay lâu.Làm bên Kolo pay nhanh thì bị bóc lột.Để 0% gần như ngáp :mad:

Có ai ăn may giống tớ không !
Nữa đêm ham hố rate cao ko để ý acc 3$ thế là ngồi làm tới 4$ rồi ăn ban luôn , tool ngon quá mà
Xong mò mò vô cái nút request thế là được ân xá ! blance vẫn còn nguyên :( hú hồn hú vía

Có ai ăn may giống tớ không !
Nữa đêm ham hố rate cao ko để ý acc 3$ thế là ngồi làm tới 4$ rồi ăn ban luôn , tool ngon quá mà
Xong mò mò vô cái nút request thế là được ân xá ! blance vẫn còn nguyên :( hú hồn hú vía
cũng tùy lý do ban vì j thôi, hình như k phải do soft thứ 3, case sensitive hay bodytraap thì đều đc thả
cơ mà c mà dính 1 trong 3 lỗi ý mà vẫn đc thả thì may thật :)) hqua t vừa ăn ban 1 phát case sensitive xin unban r kb có cho k đây, gần 3$ ms xót :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom