Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

Tớ có 1 số ặc lâu rồi chưa gõ, bị trừ tiền thê thảm, ặc nào cũng bị. Thà rate thấp mà làm ăn ngon còn chấp nhận được, càng ngày càng ghét thằng mega.

đang hí hửng rate cao gõ nhiệt tình xong bị trừ hết cảm giác khó tả quá các bác ạ :confused:. không biết bao h mới bình thường đây

My balance was still restting after the 00 : 00 , but they are saying balances issues has been solved

are you still facing this problem.

My balance was still restting after the 00 : 00 , but they are saying balances issues has been solved

are you still facing this problem.
Yes, it has happened again. So just wait for the answer from Admin

ya dear bachua1 checked m.t latest news : "Balance issues problem fixed: Your balances have been updated."

will see their honesty......

ae ơi cho mình hỏi : mình vừa reg trong 3 acc với mình thức chung ví với acc chính. Ban đầu reg mình chon PAYMENT : WESTER UNION - > LOGIN VÀO -> ĐIỀN THÊM VÍ PERFECT MONEY -> NÓ HIỆN RA THÔNG BÁO "You cant change payment type while payment is in process!". Cụ thể là sao nhỉ?

ae ơi cho mình hỏi : mình vừa reg trong 3 acc với mình thức chung ví với acc chính. Ban đầu reg mình chon PAYMENT : WESTER UNION - > LOGIN VÀO -> ĐIỀN THÊM VÍ PERFECT MONEY -> NÓ HIỆN RA THÔNG BÁO "You cant change payment type while payment is in process!". Cụ thể là sao nhỉ?
ko sài chung một ví dk đâu bạn. đừng chơi vs thàng nạy nữa. qua kolo mà gõ phù hợp vs newbie

ko sài chung một ví dk đâu bạn. đừng chơi vs thàng nạy nữa. qua kolo mà gõ phù hợp vs newbie
Híc trước thì được mà giờ lập ID mới không sài đc nữa. Bạn nào cho tham gia Group với

cho em hỏi mega pay có đều ko vậy, khoảng thứ mấy tiền về, có bị ăn gian code như mấy dự án khác ko, ai đang làm giải đáp e vs

cho em hỏi mega pay có đều ko vậy, khoảng thứ mấy tiền về, có bị ăn gian code như mấy dự án khác ko, ai đang làm giải đáp e vs
hình như là ít ăn gian :D:D:D:p

mega load ngon vai

chú có mua bootstack à :D
không. 3 id load speed 22. gõ phân biệt hoa thường nên được từng đó.. ko biêt nó có rest tiền như hồi trước không

:( mợ time out có 1 lần nó band vĩnh viễn luôn ảo kinh
bác làm kiểu gì mà baned dữ vậy. em vẫn bình thường mà. test liênt ục 1h30p mà ko sao hết. cứ load ầm âm. mỗi tội code phần biệt hoa thường hơi khó một tí

bác làm kiểu gì mà baned dữ vậy. em vẫn bình thường mà. test liênt ục 1h30p mà ko sao hết. cứ load ầm âm. mỗi tội code phần biệt hoa thường hơi khó một tí

chả hiểu nữa :( gõ đúng 98.7% time out đúng 1 cái nó cho đi luôn . tést acc khác cũng thế ác vãi

chả hiểu nữa :( gõ đúng 98.7% time out đúng 1 cái nó cho đi luôn . tést acc khác cũng thế ác vãi
bác dùng soft gì thế. vs dùng mạng gì mà acc dữ vâyj

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,290
171,341
Latest member
Broxp
Back
Top Bottom