Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

Mọi người cho hỏi vs. Bây h thằng này còn cho đăng ký nữa không vậy ???
Vừa vào protypers đăng ký thì nó toàn báo lỗi "The form has expired, please refresh!" mặc dù đã điền đúng hết
Vẫn đăng kí được bạn ạ. Cái lỗi đó là do bạn để web lâu quá đó mà, cái đăng kí mega thì thao tác đăng kí nhanh mới được ^_^

mề gà. dm nó ko cộnng tiền sao mà có hứng làm tiêp đây. gõ lên gần 2.9 rồi mà nó trừ mẹ còn 2.7. đắng lòng.

vừa mới nhận được tiền về, mà ko biết nên gõ nữa ko, trừ tiền ghê qá,có ai ko bị trừ tiền ko?

vừa mới nhận được tiền về, mà ko biết nên gõ nữa ko, trừ tiền ghê qá,có ai ko bị trừ tiền ko?
tôi ms bị trừ đây bác. 2.9 mà trừ xong. ****. tạm thời đừng có gõ nữa. nghỉ đi du lịch đi

Nhận đc tiền nữa à? tui thì chưa về :(

Mega cập nhập lại điểm rùi nhưng mình vẫn chưa nhận được tiền của các acc đủ tuần trước. Trên acc thì reset về 0 rùi mà tiền thì chưa thấy về ví. Nó mà không trả thì mất mấy chục $ rùi. Chán. :(

Last edited:
Mega cập nhập lại điểm rùi nhưng mình vẫn chưa nhận được tiền của các acc đủ tuần trước. Trên acc thì reset về 0 rùi mà tiền thì chưa thấy về ví. Nó mà không trả thì mấy mấy chục $ rùi. Chán. :(
Kiểu này khả năng cao là mất luôn rồi, mình từng bị như vậy ticket đòi mấy tháng trời ko hồi âm riết nản bỏ luôn. Hy vọng số bác khác mình:D

ai có thể giúp em được không. e có tài khoản qua 3$ rồi. tài khoản từ thời lr. chừ e không thể add ví tiền pm vô để nhận thanh toán được.

Mega cập nhập lại điểm rùi nhưng mình vẫn chưa nhận được tiền của các acc đủ tuần trước. Trên acc thì reset về 0 rùi mà tiền thì chưa thấy về ví. Nó mà không trả thì mấy mấy chục $ rùi. Chán. :(
coi như cúng cô hồn thôi. mình bị có mấy $ à. nếu nó bthuong trở lại thì mình vẫn chiến tiếp.

tụi mega nó lại ko cộng tiền tiếp rồi. mẹ cha tui nó làm lên 2$ mà về 1.5 đắng.

khi đăng ký mình điền TK pp. giờ nó limit rồi muốn chuyển qua PM thì làm thế nào mọi người

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,743
171,834
Latest member
giocanadahientai
Back
Top Bottom