Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

Mic

Junior
Reactions
17
MR
0.000
Mọi người cho hỏi vs. Bây h thằng này còn cho đăng ký nữa không vậy ???
Vừa vào protypers đăng ký thì nó toàn báo lỗi "The form has expired, please refresh!" mặc dù đã điền đúng hết
Vẫn đăng kí được bạn ạ. Cái lỗi đó là do bạn để web lâu quá đó mà, cái đăng kí mega thì thao tác đăng kí nhanh mới được ^_^

Reactions
266
MR
0.000
mề gà. dm nó ko cộnng tiền sao mà có hứng làm tiêp đây. gõ lên gần 2.9 rồi mà nó trừ mẹ còn 2.7. đắng lòng.

wangla

Senior
Reactions
50
MR
0.001
vừa mới nhận được tiền về, mà ko biết nên gõ nữa ko, trừ tiền ghê qá,có ai ko bị trừ tiền ko?

Mega cập nhập lại điểm rùi nhưng mình vẫn chưa nhận được tiền của các acc đủ tuần trước. Trên acc thì reset về 0 rùi mà tiền thì chưa thấy về ví. Nó mà không trả thì mất mấy chục $ rùi. Chán. :(

Last edited:

nothing59

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mega cập nhập lại điểm rùi nhưng mình vẫn chưa nhận được tiền của các acc đủ tuần trước. Trên acc thì reset về 0 rùi mà tiền thì chưa thấy về ví. Nó mà không trả thì mấy mấy chục $ rùi. Chán. :(
Kiểu này khả năng cao là mất luôn rồi, mình từng bị như vậy ticket đòi mấy tháng trời ko hồi âm riết nản bỏ luôn. Hy vọng số bác khác mình:D

vinhangiang

Banned
Reactions
6
MR
0.004
Mega cập nhập lại điểm rùi nhưng mình vẫn chưa nhận được tiền của các acc đủ tuần trước. Trên acc thì reset về 0 rùi mà tiền thì chưa thấy về ví. Nó mà không trả thì mấy mấy chục $ rùi. Chán. :(
coi như cúng cô hồn thôi. mình bị có mấy $ à. nếu nó bthuong trở lại thì mình vẫn chiến tiếp.

huoucaoco

Hero
Reactions
356
MR
4.751
khi đăng ký mình điền TK pp. giờ nó limit rồi muốn chuyển qua PM thì làm thế nào mọi người

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom