Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

Anh em co chien mega tiep ko zxay..may hom truoc tuong no delete acc,, gio lai log in binh thuong la sao nhi
tình hình hiện tại là giá 1$ trong 3h liên tục. nhưng load hơi cùi trên 7acc. đang chờ pay nó rest từ ngày qua chừ chưa thấy tiền . hóng hóng.

Hi guys i m new to mmo4

i m harry from INDIA

My payment from megatypers from 2 ids still not received is any one received! last week payment

pls post your comments.

Tình hình :
.. Lúa đã về PM !
.. Block và Band not unbannd liên tục !
.. Nó mới cập nhập thêm một even mới "
TOP 100 Most Accuate Typers - The Best typers get 3x More TyperPoints "

i did 1$ in my account which is 2$ before, so yesterday night it is 3$ total balance

today when i m checking it is showing as 2$ agian all my hardwork was wasted:mad:

i never seen this type of scam in captcha field:eek::oops::mad::(

Vẫn đăng kí được bạn ạ. Cái lỗi đó là do bạn để web lâu quá đó mà, cái đăng kí mega thì thao tác đăng kí nhanh mới được ^_^
bạn ơi cho mình hỏi chút. mình đăng ký bên protypers.com sao vẫn yêu cầu invi .

Cho mình hỏi chút MEGA có hỗ trợ thanh toán qua WMZ không vậy?
Mình lập ở bên trang protypers.com nhưng sao vẫn đòi mã giới thiệu invi vậy? nếu mình lập nhiều tài khoản mega nhưng cùng một ví WMZ có được không vậy?
thanks mọi người nhiều :)

Cho mình hỏi chút MEGA có hỗ trợ thanh toán qua WMZ không vậy?
Mình lập ở bên trang protypers.com nhưng sao vẫn đòi mã giới thiệu invi vậy? nếu mình lập nhiều tài khoản mega nhưng cùng một ví WMZ có được không vậy?
thanks mọi người nhiều :)
ben protypers thì ko cần invi lập nhiều tài khoản chung một wmz thì cái này chịu nhé. ko biết có pro nào lập được chưa. tốt nhật lập vài chục cái pm rồi chơi thôi

mình lập bên protypers nó vẫn yêu cầu invai :( không hiểu
bác ấn phím F5 cho nó load lại ko thì đổi trình duyệt thử coi. chắc dk đó

có ai bị mất tiền không , tối qua vừa gõ được bao nhiêu thì sang ngày hom sau mất hết @@
bạn đừng gõ nữa tui cả tuần này nó chưa cộng lại tiền cho tui rồi. hiên tại nghỉ captcha đi. đi lánh nạn

có các bác nào từng bị trường hợp đánh xong mất hết tiền này cho em hỏi là sau làm việc bình thường nó có cộng lại cho mình không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,748
171,835
Latest member
nosege
Back
Top Bottom