• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

cho em hỏi về tình hình pay cái. ac của em đaz được 3,3$, thấy bảo thứ2 reset để pay mà em thấy ko reset jì cả, liệu có đc pay ko, cho em hỏi luôn bjờ thì tiền về vậy, em mới gõ mega đc 2 tuần, chưa hiểu lắm. tks

nó reset và pay vào thứ 3 nhưng hiện nay nó delay đến thứ 7 hoặc chủ nhật bạn à

thanh toán xong rồi khoảng vài ngày sau mới reset chứ :binhsua163:

thanh toán xong rồi khoảng vài ngày sau mới reset chứ :binhsua163:

$ sẽ về trong khi nó process và sẽ reset sau 1-2 ngày

2 tuần nay nó pay sớm lắm , t3 - t4 là nó pay rồi :binhsua141:

tai to choi qlink no reset roi moi pay, tks may ban

các bác cho hỏi làm sao tạo nhiều acc mega cho cùng 1 tài khoản paypal vậy . mình tạo thêm acc mới cùng mail paypal thì nó nói thông tin thanh toán này đã từng đc sử dụng :(

các bác ơi giúp newbie với :D

các bác ơi giúp newbie với :D
Khi đăng ký bạn chọn thanh toán bằng Western Union. rồi đăng ký xong vào đổi payment lại là xong. Hoặc là bạn add email phụ vào account paypal chính của bạn rồi lấy email đó mà tạo tài khoản Mega. khi thanh toán $ sẽ về hết tk paypal chính của bạn

bữa nay nó còn load nhanh không mấy thím, lâu rồi ko chiến lại thằng này từ khi LR die

Khi đăng ký bạn chọn thanh toán bằng Western Union. rồi đăng ký xong vào đổi payment lại là xong. Hoặc là bạn add email phụ vào account paypal chính của bạn rồi lấy email đó mà tạo tài khoản Mega. khi thanh toán $ sẽ về hết tk paypal chính của bạn
thank bác nhé e làm đc rồi :D

0:48 Load như lều... =.="
---
Mà có ai bị giảm $ ko, sáng tự nhiên 2$ giờ vào còn có 1.7$

cho em hoi bac nao thang cuoc thi top 5 mak lay dc tien chua. zi. bua danh danh cai thay win mak khong thay tien dau ca :(

các bác cho hỏi làm sao tạo nhiều acc mega cho cùng 1 tài khoản paypal vậy . mình tạo thêm acc mới cùng mail paypal thì nó nói thông tin thanh toán này đã từng đc sử dụng :(

Bạn vào acc paypal của bạn, add thêm mail vài mail vào (hình như add thêm được khoảng 7 mail thì phải) rồi dùng mail mới add đó đăng ký mega. Lúc mega pay cho các acc của bạn thì đều về cùng 1 tài khoản paypal.
Mà hình như chả ai gõ captcha mà dùng paypal cả bạn à. Mình cũng dùng paypal :(. Mỗi lần chuyển tiền về ngân hàng ở VN thì mất khoảng 60k, rồi mất thêm vài chục k lúc rút tiền nữa. :(

Mega thì chỉ có paypal,PM,Payza thôi.......ngó đi ngó lại paypal an toàn nhất, Payza thì phí rút về bank cao bà thím luôn, PM thì lâu lâu ko vào site được ( cái tình trạng này y chang LR) tui cũng nghi sau này nó tiếp bước LR lắm nên cứ paypal thẳng tiến :(

Mega thì chỉ có paypal,PM,Payza thôi.......ngó đi ngó lại paypal an toàn nhất, Payza thì phí rút về bank cao bà thím luôn, PM thì lâu lâu ko vào site được ( cái tình trạng này y chang LR) tui cũng nghi sau này nó tiếp bước LR lắm nên cứ paypal thẳng tiến :(
mình thì thấy paypal rất là nguy hiểm, chẳng may nó mít cho cái thì mêt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,930
171,010
Latest member
twicscy
Back
Top Bottom