Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

Thời buổi bão hào ............... bao h đến cháu này cấm dùng soft nữa thế là xong :binhsua149:

Topic Mega này tạm dừng hay sao ấy?

mega dạo này load chán quá! 6id mà speed chưa tới 10! rate 9h tối giảm từ 1.05-0.95$

id bị ban ..... lam sao để mở ban ..... ai bik chỉ e với:binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112:

àh mà các bác dùng soft nào để chơi mega vậy,, em dùng captchasoftware mà ko biết sp nó hiển thị chỗ nào cả,,,,

bác khăm em đấy à,em hỏi ngày reset tính tuần gõ mới mà :(

Người ta trả lời đúng rồi pác !
---
Tính từ khi Mega báo Processing thì từ sáng thứ 3, nó sẽ pay cho acc nào đủ $3, pay xong là reset về $0, account nào chậm thì đến hết thứ 7 hay chủ nhật. Theo đúng thì hết sáng thứ 3 là chiều có $ và reset.

sáng load ngon cứ 1 đợt ào ào chục giây rồi cho nghỉ 1 chút load tiếp, giờ ế ẩm quá :( đã thế còn bị kick quài, chưa hết giờ cũng kick

mọi người bít quy tắc hoạt động của bubu ko?
load 2 hình rồi thì mấy cái kia nó ko load hay mình ko thấy nhưng thời gian vẫn đếm ngược?
lâu lâu vừa gõ xong thì wa hình tiếp theo hết giờ mất => kick

sáng load ngon cứ 1 đợt ào ào chục giây rồi cho nghỉ 1 chút load tiếp, giờ ế ẩm quá :( đã thế còn bị kick quài, chưa hết giờ cũng kick

mọi người bít quy tắc hoạt động của bubu ko?
load 2 hình rồi thì mấy cái kia nó ko load hay mình ko thấy nhưng thời gian vẫn đếm ngược?
lâu lâu vừa gõ xong thì wa hình tiếp theo hết giờ mất => kick
Hình của tài khoản nào load về thì bắt đầu tính thời gian cho hình đó luôn, nên như vây mới không dùng nhiều tài khoản được, làm càng nhiều càng dễ bị kick. Cái nào cũng thế thôi pác. Soft nào cũng vậy, tùy vào tốc độ load và tốc độ gõ của mình mà làm thôi

zậy giờ cao điểm có lúc nó load 5 acc 1 lúc thì 15s phải gõ cho xong 5 hình :-ss

chán quá giờ này ít hình quá, có 4wpm thì khi nào mới đủ 4000 cả 5 acc đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week