Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

cái này 1 tuần ko đủ $3 nó có cho cộng dồn sang tuần sau ko
acc mega tạo lâu rồi, có 1 acc chủ với 4 acc con nữa muốn no pay thì phải gõ hết 5 acc mỗi acc 3$ hả mọi người

1 acc chủ, 5acc con, 5 acc con gõ đủ 3$ thì được, chứ lấy acc chủ ra gõ coi chừng nó banned á

đăng ký mega có mất phí k ạ? Taị sao khi e đăng ký theo #1 lại có phần này: You will need a minimum account balance of $100 to withdraw from Western Union.
The Western Union fees (15% to 20%) will be deducted from your account.
Payment will be made on the first Tuesday of the month.

đăng ký mega có mất phí k ạ? Taị sao khi e đăng ký theo #1 lại có phần này: You will need a minimum account balance of $100 to withdraw from Western Union.

Đây là nó nhắc nhỡ pác vì đã chọn phương thức thanh toán là Western Union, thì pác phải làm đạt tối thiểu $100 mới được chuyển về Việt Nam.

nó báo là nếu bạn chọn thanh toán qua cổng Western Union thì mức tối thiểu acc của bạn phải có 100$
Bạn chọn thanh toán qua Lr đi cho thuận tiện, nhanh chóng :)

cái này lên gg trans được mà cũng phải hỏi àh

nay minh vao acc cua minh no hien the nay:You are getting plenty of kickouts. You must type images before the timer goes to 0 to avoid kickouts. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.
vay la sao ha moi nguoi?co phai bi ban roi khong?hic..ai co the giup minh mo ra voi!!!!!!help me

mega load nhanh 4-5acc ful speed :binhsua07: mà tiền chưa về nhỉ :binhsua15:

load nhanh phết
1 acc đã về

Date: 3/5/2013 6:21 AM
Batch: 134228418
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $3.07
Memo: Marketing Fee

Thank you.

có ai hướng dẩn cho mình cách đk nhiều tài khoản sử dụng 1 lr ko? tại mình mới vào làm nên chưa biết rỏ, mong bạn thông cảm,
với cho mình bảng rate hiện nay của protyper dk ko> (làm giờ nào thì kiếm dk nhiều $) các bạn? cám ơn các bạn nhiều

có ai hướng dẩn cho mình cách đk nhiều tài khoản sử dụng 1 lr ko? tại mình mới vào làm nên chưa biết rỏ, mong bạn thông cảm,
với cho mình bảng rate hiện nay của protyper dk ko> (làm giờ nào thì kiếm dk nhiều $) các bạn? cám ơn các bạn nhiều
Trên google có nhiều mà cậu làm theo họ thôi là được mà !

lúc đăng kí chọn payment là western union đăng kí xong vô profile change lại lr là được

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back