Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

cho mình hỏi về cách đánh chữ của MEGA , có phân biệt chữ hoa chữ thường và có đánh ký tự đặc biệt không ? mình mới đánh mà cứ fang 1 loạt chữ thường thôi ko biết được tính không nữa .

bác hỏi nhiều thế :binhsua09:

Cho mình hỏi xíu,mình muốn change tk thanh toán LR ở lúc đăng ký acc trong protyper dc không nhỉ?

cho mình báo tình hình tí, load k đc, bị kick liên tục, và dùng soft thì toàn hiện ra màn hình xanh lè k ra capt, có ai giống mình k?:binhsua12:

MegaTypers - ai làm team tuyển member thì xem xét dùng VinaTeam nhé, bảo vệ không để lộ password thật (cả khi dùng sniffer) và có cơ chế chống cheat.
http://vinacaptcha.com/vinateam.html
Thanks

Đang đánh tự dưng ko loading nữa ! nếu tam dùng lại login sẽ ban acc ,chờ hình lên chiến tiếp .có bác nào bị như em .cái này do soft hay sao ấy mấy bác em hay gặp trường hợp như thế này,ban vài acc rồi !:binhsua51:

Đang đánh tự dưng ko loading nữa ! nếu tam dùng lại login sẽ ban acc ,chờ hình lên chiến tiếp .có bác nào bị như em .cái này do soft hay sao ấy mấy bác em hay gặp trường hợp như thế này,ban vài acc rồi !:binhsua51:

bạn làm soft bu bu phải ko mình cũng bị vậy, cố gắn và thế là kết quả ra đi 2 id , chắc là vì cơn bão ddos mới đi qua để lại hậu qủa đăy mà :binhsua41:

mình reg như hướng dẫn ở #1 reg 1 acc chủ và 5 acc ref nhưng khi login acc chủ vào Affiliates => Dashboard thì ko thấy thông tin gì của ref cả là thế nào nhỉ. bác giải thích hổ với thanks!

sever mega lag rồi bạn ơi! mình cũng bị và kick out! mình gõ = soft khác! gõ xong nó submit lâu ơi là lâu

mình reg như hướng dẫn ở #1 reg 1 acc chủ và 5 acc ref nhưng khi login acc chủ vào Affiliates => Dashboard thì ko thấy thông tin gì của ref cả là thế nào nhỉ. bác giải thích hổ với thanks!

hiện nay ref hơi khó (chứ ko phải ko dc nha) nếu ref bình thường thì khi ref xong thì đợi ngày hôm sau sẽ up vào ac chủ

sever mega lag rồi bạn ơi! mình cũng bị và kick out! mình gõ = soft khác! gõ xong nó submit lâu ơi là lâu

đúng là hơi lag tầm 2 3s mới gửi xong :binhsua41:

nó có thông báo là sau 24h sẽ update ref đấy bạn :)

Hnay xin Unban id Mega mà nó gửi lại mail thế này nghĩa là sao vậy mọi người?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,881
171,925
Latest member
myleveke
Back
Top Bottom