Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

Cho mình hỏi làm thế nào để đăng ký nhiều acc chung 1 tài khoản thanh toán vậy?

Cho mình hỏi làm thế nào để đăng ký nhiều acc chung 1 tài khoản thanh toán vậy?
Đăng kí thì điền đại 1 ví bất kì chưa có trên hệ thống Mega, cứ cho số gần với số ví của mình, sau khi đăng kí xong thì đổi lại sang ví mình.

Đăng kí thì điền đại 1 ví bất kì chưa có trên hệ thống Mega, cứ cho số gần với số ví của mình, sau khi đăng kí xong thì đổi lại sang ví mình.
chung tk nó ko band à

Ví chỉ là tài khoản thanh toán thôi mà! Bao nhiêu acc chung 1 ví cũng ko sao
google đang bị gì hãy chỉ mình bị? khi mà toàn bộ gmail lâu năm đều chỉ dùng đc 20-30 cái captcha là nát hết, có ai bị capt chậm ko? 3 ngày rồi chán vãi, 3 ngày mất hết 30 acc rồi

google đang bị gì hãy chỉ mình bị? khi mà toàn bộ gmail lâu năm đều chỉ dùng đc 20-30 cái captcha là nát hết, có ai bị capt chậm ko? 3 ngày rồi chán vãi, 3 ngày mất hết 30 acc rồi
Hiện tại mail lâu năm mà không tích cực tham gia các dịch vụ của google thì cũng không được đánh giá cao đâu bạn! Cứ lập gmail mới, để khoảng tuần đem ra dùng, mà đã dùng thì phải dùng liên tục trong 1-2 ngày, quá thời gian đó google nó phát hiện spam cho gmail vào danh sách đen ngay!

Hiện tại mail lâu năm mà không tích cực tham gia các dịch vụ của google thì cũng không được đánh giá cao đâu bạn! Cứ lập gmail mới, để khoảng tuần đem ra dùng, mà đã dùng thì phải dùng liên tục trong 1-2 ngày, quá thời gian đó google nó phát hiện spam cho gmail vào danh sách đen ngay!
hiện tại cậu dùng bao lâu thì mail die? bữa có acc đk cũng tầm tháng xài đc 3 ngày tạch sau đó lấy mail cũ ra xài thì 3 ngày tạch hết 30 cái muốn nản.

Chủ nhật buồn, 2 ID $2.4 và $1.8 ra đi vĩnh viễn. Mới tự động vượt qua 5 vs 11 hình là bị ban rồi. Hôm trc thì hơn 50 hình thì ko bị, thiệt là khó hiểu.

hiện tại cậu dùng bao lâu thì mail die? bữa có acc đk cũng tầm tháng xài đc 3 ngày tạch sau đó lấy mail cũ ra xài thì 3 ngày tạch hết 30 cái muốn nản.
Hiện tại recaptcha load không ổn định như trước! Thường mình dùng 1 ngày cảm chấy chậm chậm hơn là bỏ.

hôm nay thứ hai sao chưa thấy reset?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,221
170,368
Latest member
aluvn6
Back
Top Bottom