Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

T tải bản cũ về dùng bth , mà có lẽ bản mới xoá đi cài lại là đc ý
cảm giác dùng bản cũ ok hơn ấy, mà lỗi đó chắc lỗi đg mạng, k rõ chính xác fix sao mà có lúc đổi dns, đổi proxy, cài lại mạng là đc :v

mọi người được reset chưa

Chưa Reset mà đã được Pay, mà số tiền thanh toán lại đúng bằng số tiền đã thanh toán tuần trước! Chẳng biết Mega có nhầm lẫn gì ko nữa! Trả nhầm thì tiêu thế nào đc hết tiền đây! Không tốt chút nào!

tuần rồi nó để là mình có 0,2$ nên ko đủ thanh toán còn tuần này nó để No payment in process! thế cái 3$ của mình tính sao?

tuần rồi nó để là mình có 0,2$ nên ko đủ thanh toán còn tuần này nó để No payment in process! thế cái 3$ của mình tính sao?
No payment in process! là thông báo đang trong quá trình chuẩn bị Reset, sau khi reset bạn phải đợi nó thanh toán!

No payment in process! là thông báo đang trong quá trình chuẩn bị Reset, sau khi reset bạn phải đợi nó thanh toán!
hôm nay thứ 4 rồi mà chưa rs nữa

hôm nay thứ 4 rồi mà chưa rs nữa

Tiền sẽ về, có điều cậu phải chờ hơi lâu 1 chút.

5 ID của mình vậy, mấy acc mới mà có chữ: "No payment in process" thì phải đợi hơi lâu đó, cách đây 2 tuần mấy ID mới của mình cũng phải chờ đến hơn 1 tuần thì tiền mới về.

Đã reset 4 tài khoản, còn 1 tài khoản chưa reset.:rolleyes: chờ tiền về

Chưa Reset mà đã được Pay, mà số tiền thanh toán lại đúng bằng số tiền đã thanh toán tuần trước! Chẳng biết Mega có nhầm lẫn gì ko nữa! Trả nhầm thì tiêu thế nào đc hết tiền đây! Không tốt chút nào!
check cổng thanh toán hay check ở đâu vậy ? có chắc nó trả cho 2 lần k hay nó pay cho tuần trc lại tưởng nó pay 2 lần ?

có ai được pay
Affiliatechưa?
nó quịt tiền aff của tôi từ 4 tháng nay r spam éo thấy trả :))) ông mà đc nhận thì bảo tôi 1 tiếng nha tôi đi spam tiếp =)))

check cổng thanh toán hay check ở đâu vậy ? có chắc nó trả cho 2 lần k hay nó pay cho tuần trc lại tưởng nó pay 2 lần ?
Làm bảng thống kê các tài khoản mà bạn! Rồi vào web kiểm tra tình trạng reset. 14/04 đc Pay, 17/04 đc Pay, và tối qua đc Pay đúng bằng ngày 17/04.

Thật tội cho ng làm thanh toán của Mega! Nhưng cũng tiếc vì tuần trước làm đc ít quá! :(
thực ra là 3 tuần trc thì thì tuần thứ 2 nó trả trc 1/2, xong nó mới trả sau tiền của tuần 1. mà nếu no pay kiều này. thì 1 là xác định là làm k công cho nó tuần này. 2 là nó se delay tiền pay của đợt sau

thực ra là 3 tuần trc thì thì tuần thứ 2 nó trả trc 1/2, xong nó mới trả sau tiền của tuần 1. mà nếu no pay kiều này. thì 1 là xác định là làm k công cho nó tuần này. 2 là nó se delay tiền pay của đợt sau
Như mình theo dõi thì tuần nào cũng được Pay ví PM đúng với tổng thanh toán các tài khoản đã Reset trước đó!
Nếu như Mega thu hồi lại tiền đã gửi nhầm thì chỉ có thể trừ vào tài khoản Mega, nhưng những tài khoản không làm nữa thì chắc chịu thôi.

Như mình theo dõi thì tuần nào cũng được Pay ví PM đúng với tổng thanh toán các tài khoản đã Reset trước đó!
Nếu như Mega thu hồi lại tiền đã gửi nhầm thì chỉ có thể trừ vào tài khoản Mega, nhưng những tài khoản không làm nữa thì chắc chịu thôi.
nếu mình lập acc mới, xài mail khác thì k pít nó có phát hiện k. trường hợp nữa là nó se giảm rate rc tip . vì nó bi lỗ tiền mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom