• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

tạo gmail mới
Mỗi gmail mới chắc chỉ sử dụng 2 ngày thôi, lập lúc nhiều gmail để dùng dần.
Gmail cũ sau khoảng 2 tháng không dùng thì nó nhanh đc 1 lúc rồi lại chậm ngay.
Mình cũng mới chơi từ Tết, rút ra vậy thôi :)
tôi tạo gmail >10 cái mà toàn bị captcha ẩn :confused:

Mấy hôm nay có ai làm Mega bên soft của bác comhet ( https://mmo4me.com/threads/soft-kolo-moi-cho-moi-nguoi-test-thu-day.321337/ ) được ko vậy?
Sao mình làm 6 cái acc mega, login mười mấy cái acc Gmail mới mà vẫn bị ẩn là sao nhỉ?
Do Mega hay do soft đây??? huhu

Còn làm soft Typer solve của Mega cứ bị bắt xác minh 2 lần mới được mặc dù đã login Gmail rồi.

Help meeee !!!

Recaptcha bạn ơi, chứ lọc cọc gõ chữ lâu lắm!
tui gõ chữ nè ngày cũng 10$ chứ đâu ít đâu bác làm cả ngày cũng dc k nhất thiết phải làm đêm

Mấy hôm nay có ai làm Mega bên soft của bác comhet ( https://mmo4me.com/threads/soft-kolo-moi-cho-moi-nguoi-test-thu-day.321337/ ) được ko vậy?
Sao mình làm 6 cái acc mega, login mười mấy cái acc Gmail mới mà vẫn bị ẩn là sao nhỉ?
Do Mega hay do soft đây??? huhu

Từ hôm sau khi giảm rate, gmail mới load cũng không được đều, capt ẩn xuất hiện song song. Trước làm toàn 1k3/h , giờ cùng lắm đc 800-900 capt/h

Last edited:
tui gõ chữ nè ngày cũng 10$ chứ đâu ít đâu bác làm cả ngày cũng dc k nhất thiết phải làm đêm
bạn gõ chữ soft với dự án nào thế trước mình làm kolo đang làm ngon nghỉ một tuần sau quay lại hết cho việc làm h phải qua mega làm recaptcha :(

bạn gõ chữ soft với dự án nào thế trước mình làm kolo đang làm ngon nghỉ một tuần sau quay lại hết cho việc làm h phải qua mega làm recaptcha :(
Mới thử bên Qlink thấy đều ghê đó bác. Mà k biết pay nhanh k nữa

cái auto buy packs soft comhet ko canh được giá buy rẻ nhỉ để auto toàn buy packs cao :(
Bạn canh lúc giá rẻ rồi bật buy packs mới được. Với lại nó có lượt, mua chậm hết lượt thì chịu thôi.

tui gõ pix bac oi

chả hiểu sao có đứa gõ được 505 trong 15p nnư hack ấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,917
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom