Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

nhưng tính ra vẫn chỉ 2 acc 1 chính 1 ref bác nhỉ? vì em tính vd như tạo 2 acc con thì làm mỗi lúc 1 acc chứ đâu thể hơn: 2 tuần đầu làm acc đầu, 2 tuần sau làm acc thứ 2 nếu tính ra thì vẫn vậy ...$75+10%+$75+10$= $165....vẫn giống như 1 acc con nhưng làm liên tục 150+10%=$165.

nhưng tính ra vẫn chỉ 2 acc 1 chính 1 ref bác nhỉ? vì em tính vd như tạo 2 acc con thì làm mỗi lúc 1 acc chứ đâu thể hơn: 2 tuần đầu làm acc đầu, 2 tuần sau làm acc thứ 2 nếu tính ra thì vẫn vậy ...$75+10%+$75+10$= $165....vẫn giống như 1 acc con nhưng làm liên tục 150+10%=$165.
Làm 1 lần phải 4 đến 10 acc , chứ 1 acc load bik chừng nào ra code hả bác :binhsua17:

ôi má ơi ~~~ bạn đang lấy thông số ví dụ là số thật hay đùa đấy :| ~~

1 acc mà 1 tuần làm dc 75$ thì ko pải ng` thường đâu, thánh rồi và 168 tiếng ôm keyboard đấy ~~ mà 1 lần load theo như kiểu đổ code hiện tại thì cũng tầm 5-6 acc mới ổn đấy ~

Nói đơn giản là vậy nha [cái ví dụ của bạn đau đầu quá! mình ví dụ của mình cho dễ hiểu hen :d mà ko biết pải là í của bạn ko nữa] ...

Bạn có 1 acc chính - A , 1 acc ref - B... và n acc ref khác C,D,E,F ....

B bạn gõ dc 3$ thì 10% của nó, tức 0.3$ sẽ dc tính vào phần ref của A, ... acc ref C,D,E,F cũng tương tự như thế ~~ cứ 2 tuần 1 lần, phần ref đủ 3$ thì sẽ A sẽ dc pay tiền ref!

Nhưng mà vs acc mới dc nhận ref lần đầu [acc A], thì pải ít nhất 5 acc con [B,C,D,E ...] đủ minpay [3$] và tiền ref pải trên 3$ thì A mới dc pay ref :|

Nói vậy ko biết đúng hok nữa ~~~

10 rồi làm sao bác? mở 10 tab? thế bật liên tục sao biết được tab nào lên hình tab nào chưa, chắc ăn time out toàn bộ@@. Còn vụ fake ip ăn gian gì đó bác, em nghĩ đó là fake để làm được cả ban ngày mà rate 1$/h đúng không bác? hay giờ trên static là h quốc tế nó qui định vậy, đâu cũng như đâu?

10 rồi làm sao bác? mở 10 tab? thế bật liên tục sao biết được tab nào lên hình tab nào chưa, chắc ăn time out toàn bộ@@. Còn vụ fake ip ăn gian gì đó bác, em nghĩ đó là fake để làm được cả ban ngày mà rate 1$/h đúng không bác? hay giờ trên static là h quốc tế nó qui định vậy, đâu cũng như đâu?
Làm trên soft mà bác , bác định chơi trên web lun à :binhsua17:

em không rành bác giải thích thêm giùm em soft là thế nào? nó add một lần cả 10 acc của mình vào thành 1 tài khoản làm việc chung à? hay hiện 1 lần 10 hình? chắc die!@@

em không rành bác giải thích thêm giùm em soft là thế nào? nó add một lần cả 10 acc của mình vào thành 1 tài khoản làm việc chung à? hay hiện 1 lần 10 hình? chắc die!@@

làm trên soft đi bạn ơi ...

bạn vào phần Captcha Tools xem nhá ... cơ bản thì có: XD, Bubu, Vina ... ngoài ra có Asina, Xiao ... bubu free đó bạn ^^ bạn xài thử đi ... 1 soft bạn add nhìu acc cũng dc, miễn đủ khả năng dc type thôi ^^ ...

chứ bạn dùng web, vs kiểu thả code của mega, chắc đói chết _ __||

làm soft mà còn đói nữa là ~~

nan giải là làm thế nào đăng kí đc 10 acc đây bác? 10 cái mail thật?10 paypal??

Last edited by a moderator:
fake ip proxy gì đó là để tốc độ load ban ngày cũng đc như lúc 1-5h sáng phải không bác?
chung paypal không dc "the payment..abc...on another account"

Last edited by a moderator:
fake ip proxy gì đó là để tốc độ load ban ngày cũng đc như lúc 1-5h sáng phải không bác?
chung paypal không dc "the payment..abc...on another account"
mega có add proxy à , đó h` mình ko biết , gõ hơn nữa năm ko bik add proxy ra sao :))

mega có add proxy à , đó h` mình ko biết , gõ hơn nữa năm ko bik add proxy ra sao :))
em không rành nữa bác, thấy quảng cáo proxy làm dự án gì tùm lum. mà vụ paypal nó không cho xài chung sao đk đây bác?

em không rành nữa bác, thấy quảng cáo proxy làm dự án gì tùm lum. mà vụ paypal nó không cho xài chung sao đk đây bác?
proxy chỉ dành cho dự án pix thôi bác , còn pp acc chung sao mà ko đc , mọi người vẫn đc bt đấy thôi

đây bác New Bitmap Image (3).jpg
20char

mega có làm cả ngày được như Qlink không bác (em dùng 1 acc thôi load cũng khá nhanh trong khi mega 1 acc load điên đầu...đúng giờ này hôm qua)? hay chỉ làm đc từ 1-5h sáng? add nhiều acc vào soft để tăng tốc lên full như lúc đêm đúng không bác? vậy nếu về đêm thì tốc độ nhanh+ cộng 1 đống acc gõ sao kịp?>>đêm chỉ log 1 acc??

mega có làm cả ngày được như Qlink không bác (em dùng 1 acc thôi load cũng khá nhanh trong khi mega 1 acc load điên đầu...đúng giờ này hôm qua)? hay chỉ làm đc từ 1-5h sáng? add nhiều acc vào soft để tăng tốc lên full như lúc đêm đúng không bác? vậy nếu về đêm thì tốc độ nhanh+ cộng 1 đống acc gõ sao kịp?>>đêm chỉ log 1 acc??
mega nó load hên xui thôi bác , lúc nhanh lúc chậm , vừa vào thì bạn tập 2 acc khi code load nhanh là đc rùi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom